Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina aua raia chunya kwa kisu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwalimumpole, Nov 14, 2010.

  1. m

    mwalimumpole Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kile kinachosadikika ni mambo ya mapenzi, mchina mmoja amemua kijana mwenye umri kai ya miaka 19 - 30 jioni ya leo hapa chunya
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hawa wachina sasa balaa hadi chunya wamefika? masikini nchi yangu sasa ni jamvi la wauwaji wa kigeni
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    walikuwa wanan'gan'gania dem wa kibongo au wa kichina?
     
  4. K

    King kingo JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Na nyie mkamwacha huyo mchina aende zake au??
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Wanawake wa kichina wanapenda sana mabwana wa kiswahili na wa kizungu. Huko China wanawake ni wachache sana ukilinganisha na wanaume. Mvulana wa kichina anaweza kufikia miaka 30 hajawahi kutafuna epo. Akimpata mwanamke huwa anakuwa na wivu sana
     
Loading...