Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina aua, familia yahongwa mil 10

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Bushloiaz, Jun 11, 2011.

  1. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu habari ya jioni,

    Jana mchana nilikuwa na jamaa fulani tunapiga story,akaja jamaa mwingine pale tulipokuwa na kusema juzi alh alpiga pombe sana kwa wachina wanaojiandaa kujenga barabara ya musoma/mwz,nikamuuliza walikuwa na sherehe akaniambia ndio,ya nini? Nikamuuliza tena akaniambia kuna mmoja wao alimpiga mtu(mtanzania) na jamaa akafariki sasa ndio walikuwa wamehangaika kwa ushirikiano na wale wachina walioko pale musoma hosp kumtoa huyo mchina na hiyo alh ndio walikuwa wamefanikiwa kumtoa ndio wakafanya sherehe

    Familia ya alieuwawa imepoozwa mil 10,waliofanikisha kesi kuzimwa wamelipwa 20 mil,kama kuna mtu anaweza kuifatilia au anajua hii ishu zaidi anaweza ongezea info hapa
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Pombepombeeee! ikikolea inakuwa noomaa!
     
Loading...