Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina anamjua RC wa Dar anaefuata!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jouneGwalu, May 5, 2011.

  1. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Juzi nilitembelea ofisi za jamaa wachina wanaitwa Jiteng Consulting Company, hawa jamaa wapo pale Mikocheni B, nilikuwa naonana na mkurungenzi wake anaitwa Mr A. Huang!
    Katika stori yule mchina akaniambia kuwa RC wa Dar es salaam anaefuatia baada ya Lukuvi ni Bw. Jordan Rugimbani.
    Nimekuwa mpole nasubiri nione utimilifu wake, japo nimeshtuka kidogo kwa "muwekezaji" kuwa na taarifa za nchi za ndani kiasi hicho.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ngoja tusubiri kuona kama Chit-Chat inageuka kuwa Habari rasmi!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    False Alarm - Rugimbana hawezi kuwa Mkuu wa Mkoa Dar es Salaam - No, Never!

    Probably huyu mzee Meki aliyekaimu sasa kwa muda mrefu - Probably!
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Paka, hii imekaa kistori zaidi ndio maana nikaitupia huku mkuu wangu...
    Pia yangu macho, huyo mchina ni anambwembwe sana
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno Baba-Enock, pia kwa utabiri wa sias za udini za mheshimiwa Jeykey.... Mzee Meki ananafasi sana,
    Huyo mchina anajifanya anaijua serikali yote bwana, afu serikali hii ndio inasifika kwa teuzi zake kuvuja kabla ya walioteuliwa kutangazwa rasmi.

     
Loading...