Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchina-amwaga-machozi-baada-ya-kukutana. na wenzie aliyofanya nao kazi TAZARA mwaka 1969 wakiwa kwen

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa kusoma, Dec 8, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,638
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    mchina-amwaga-machozi-baada-ya-kukutana. na wenzie aliyofanya nao kazi TAZARA mwaka 1969 wakiwa kwenye shida

    Leo kuna mcina kakutana na mzee mmoja aliyeafanya naye kazi TAZARA enzi hizo ona kilichotokea. Facebook
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    wa kusoma acha usanii bana! .. mbona link haifanyi kazi
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    This content is currently unavailable
     
Loading...