Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchina-amwaga-machozi-baada-ya-kukutana. na wenzie aliyofanya nao kazi TAZARA mwaka 1969 wakiwa kwen

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Dec 8, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    [h=6]mchina-amwaga-machozi-baada-ya-kukutana. na wenzie aliyofanya nao kazi TAZARA mwaka 1969 wakiwa kwenye maisha ya shida[/h]
    [​IMG]
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huko South Africa kuna waingereza masikini waliosaidiwa vyakula mwaka 2009
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    na wewe ungemwaga machozi maanake hatukuelewi utadhani wote tulikuwepo. shusha taarifa ya kina ili tuweze kuchangia
     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,807
    Likes Received: 4,684
    Trophy Points: 280
    Mods mmelala! huu upupu hapa jukwaa la siasa umefikaje? ina maana hii thread mliisoma mkaipitia mkaiprove kwamba inastahili kuwepo jukwaa la siasa?
     
  6. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    nina picha lkn siwezi kuiatach, nielekeze nikuwekee hapa
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ina maana tangu mwaka huo wa 1969 China tulikuwa nao bega kwa bega?
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
  9. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    click hapa ili kujionea live Facebook
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,807
    Likes Received: 4,684
    Trophy Points: 280
    [h=2]This content is currently unavailable[/h]
     
  11. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    wewe matola vp??????? au unanitafuta? kama unatumia cm si uache wanaotumia pc waaccess
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,807
    Likes Received: 4,684
    Trophy Points: 280
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    duh...kweli JF kuna mambo..!!ndo nini hiki...!!??
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,807
    Likes Received: 4,684
    Trophy Points: 280
    Sijui nini!!
     
  15. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    :gossip:...usimwambie mtu..!!
     
Loading...