Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina ampiga Ofisa Uhamiaji, kazimia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Halisi, Nov 30, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mchina mmoja YUXIAN WENG hati ya ukazi RPA O31266 ISSUED DSM 28.7.2O1O amempiga afisa Uhamiaji cpl Mussa Mkubwa Abdallah wa Ilala hadi umepoteza fahamu hadi sasa. Amepelekwa Muhimbili Hospital na hajapata fahamu. Taarifa zinasema POLISI mmoja amekua akiwalinda Wachina hao anaitwa W.KABEMBERA ASST. INSP.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Huyo Mussa Mkubwa Abdallah ana umri gani? Manake kama ni kijana (chini ya miaka 60) nitamlaumu kwa nini hakupigana na huyo Mchina.

    Mimi siwezi nikapigwa na mtu. Tutapigana. Hata kama ukinishinda lakini lazima nikutoe damu sehemu.
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hilo jina la huyo Afisa linaashiria ni "mla urojo", huenda alikuwa "unfit" wakati wa pambano au "aliviziwa".
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Na huyo Mchina kampigia wapi huyo jamaa?

    Kwa kweli bado haiingii akilini mwangu. Mtu utapigwaje bana? Kwa nini usipigane?
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ya wezekana alitaka kumchakachua mchina akaona haiwezekani,au katika inshu za uraia waliaidiana kupeana rushwa mchina kashutuka kamchenjia
    do! ange mgonga mtu kama jairo
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inaweza kuwa "upper cut"
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    police case. ndugu wanaweza kufuatilia kabla mchina hajatoweka hasa kuhakikisha yuko ndani kutokana na hali ya mgonjwa.
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    taarifa iko wazi mno kiasi kwamba inaonekana jamaa alimwacha mchina kumpiga hadi kupoteza fahamu ni muhimu tukapata ufafanuzi ili taarifa isimame vizuri na kuonekana ina ukweli.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,270
    Trophy Points: 280
    Wachina wana tudharau sana kwa sababu wanajua tunahongeka kwa fedha ndogo tu.
    Arusha alipigwa OCD vibao, wachina wakahonga yakaisha.
    Watatupiga na hawatachukuliwa hatua yoyote.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata watanzania kwa watanzania wanaweza kupigana hadi mmoja akapoteza fahamu. kwanza tuondoe shaka ya ubaguzi na tujue alimpiga kwa sababu ya uafrika wake au kuna kitu hakikuenda sawa hadi wakaingia katika ugomvi ambao ukaisha kwa mswahili kupigwa.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,270
    Trophy Points: 280
    itakuwa kamgusa kwenye jugular vain
     
  12. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    waache wapigwe hao watu wa uhamiaji maana mtz ukienda hapo wanakuangalia tu lakini wakiona ngozi nyeupe wanaipa huduma haraka
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tukitanguliza hoja ya ubaguzi hatutapata ukweli mbona kuna watanzania wamewahi kupigana hadi mmoja kumuua mwenzake?
     
  14. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aliyepigwa hadi kupoteza fahamu inawezekana ni wale jamaa zetu wa CUF toka Pemba.
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siyo maneno hayo Mkuu.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,349
    Likes Received: 9,028
    Trophy Points: 280
    Rushwa ni adui wa haki.
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kila binadamu ana mwisho wa subira, ni busara tukajua kwa nini mchina aliishiwa na subira na kufanya jambo ambalo halina utu wa binadamu
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    wabongo wanadhana kwamba kila mchina anacheza kong fu! .. kumbe wala sio kweli.. hata mimi jamaa namuona mpuuzi apigwe hadi apoteze fahamu!

    mwanaume unapigana ukizidiwa unakimbia ...


     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio serikali lege lege ya JK watendaji wake wote ni lege lege,hata ukimsukuma tu anazimia je ukimtwanga ngumi si anakufa kabisa.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Kung fu za kwenye sinema haziko applicable katika street fighting. Kwenye street fighting hakuna cha babake kung-fu wala mamake karate.

    Kwenye street fighting anything goes...vitofa, vyupa, vipisi vya mbao, kung'ata, kubinya kende, kurusha viti, na hata kukimbia kumo. Sielewi kabisa hii dhana ya huyo afisa uhamiaji kupigwa hadi apoteze fahamu.

    Ina maana hakuwa na wenzake hapo alipopigiwa? Kama wenzake walikuwepo kwa nini hawakumchangia huyo Mchina? Au achana hata na kumchangia, kwa nini hawakuamulia mapema?

    Miafrika bana....daaaah.
     
Loading...