Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchicha na tangawizi mbichi ndio suluhisho pekee! Achana na viagra!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kalunguine, Oct 21, 2010.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwaka jana nilikuwa Turkey katika chuo kikuu cha Istanbul,profesa mmoja anaitwa Majid Shafy alinifundisha kupika mchicha kwa tangawizi,kuwa ni noma kuliko viagra,na ni lishe ya kuipata mara moja kwa mwaka,niliporudi bongo nikaanza kuifanya hii therapy,lol!

    NAJUTA kwani mpaka leo siwezi kukaa hata siku moja bila kusex na kila usiku mmoja lazima nipige goli tatu au nne ndio nipate usingizi!! sasa shughuli iliyoje mpenzi wangu akiwa katika hedhi huwa natamani kulia!

    NA UZURI WA MBOGA au chakula hiki kinaweza kumfaa hata mwanamke aliyepoteza kabisa shauku na hata wasiopata hedhi,unataka kujua namna ya kuuandaa??
     
  2. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh!!!hebu angusha recipe hapa wengine wafaidi...mchicha ndio mboga yangu ya kila siku :)))
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha ha, SHISHIIIIIIIIIIIIII!
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    embu tuambiie namna ya kuandaa mkuu.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    leh!
     
  6. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh hapa kweli ni mkong'teni ulizieni wasambaa mzizi wanaita Ubombo hapo ni funga kazi
     
  7. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa hii story ya studio hakuna cha formula
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mzee fafanua plz, mchicha mwiba ama huu wa kawaida, mchanganyiko wake unakuwaje?, unakunywa supu ama hayo majani yenyewe na tangawizi zake mbichi?, kaaz kwelikweli
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh! Nilifikiri Jamii Forum imechakachuliwa
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Acha ku-bip, toa recipe plz
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wewe tupe recipe kama unataka watu waelimike waache kujiblust na maviagra. Kuleta mada kama hii halafu unachapa mwendo vipi banaaaa
     
  12. C

    Chamkoroma Senior Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AAaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Mbona mkuu husemi? unachia mambo njiani? sema mchanganyo wake na namna ya kupika tusije pika ikawa sumu sema tujue
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mbona umeiacha hewani? mwaga data watu waachane na viagra!
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hata mi nilishawahi dokezwa eti mchicha unaofaa ni ule wa kwenye mitaro ya bafu na choo cha uswahilini.

    Mkuu ni kweli?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Sikujua hili tatizo linawakabili watu wengi namna hii!!!!!!! Hakyanane binti muhamali:A S-fire1::A S-fire1::A S-fire1:
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kumbe wagonjwa ni wengi!!!!:gossip:
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    na hivi unapikwa kwa muda mfupi hapo si balaa!!!
     
  18. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbona manapaparika wazeee? au mnaosisitiza muelezwe jinsi ya kuandaa mnamatatizo? au hamjiamini? its better ujiamini ukijiamini unagonga mapaka vitano mpaka asubuhi mie sijawahi kutumia kitu chochote za kuongeza nguvu na daily nagonga not less than three na kuna wakati kabla ya kulala nagonga viwili na asubuhi viwili vya kuunganisha...............
     
  19. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    jamani kutoa recipe imekuwa ngoma,toa ili uokoe watu manake ndoanyingi zi mashakani
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    macho bado yanaona vizuri kweli? maana nahisi kama vitamini na protin zote unazimaliza mwilini.:focus: ni kweli ukijiamni mbana mambo yote yaenda sawa tu!
     
Loading...