Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchicha na Matembele ya Bonde la Msimbazi vitatuua

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bassanda, Jun 28, 2011.

  1. Bassanda

    Bassanda Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maji yanayotumika kumwagilia mbogamboga katika bonde la mto Msimbazi. Miwa na mapapai
    pia vinapatikana kwa wingi.
    Hapo ni chini ya daraja lililopo eneo la Kigogo Sambusa.


    Msimbazi1.jpg

    Msimbazi2.jpg
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kama haya ndio maji ya kumwagilia ndio maana umri wa kuishi kwa mtanzania unazidi kupungua kadri siku zinavyokwenda
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tuna wanamazingira, maafisa afya na kila kitu lakini bado biashara inakua na sisi wananchi tunaendela kununua mazao ya bonde la msimbazi

    ni dizasta
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,707
    Likes Received: 1,268
    Trophy Points: 280
    Watanzania hatuna utamaduni wa kujali mpaka afya zetu tunazifanyia uzembe,tunasubiri madhara yatukute ndo tuanze kushangaaa,kwa mwendo huu wa kujirusha let us continue dying....there is no regret to such neglegence!!
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    So who are you complaining to? What action are you going to take. There are actions you can take. Stop eating those veges. In the long run it will deprive the growers and vendors of their market and they will stop producing. I did. Or start sensitising other people about the dangers of Msimbazi valley produce. Or sensitise the growers on the damage they are causing to their customers' health. And more. Stop mourning you young people, take action. But then most of you are not here in Bongo. You can afford to groan and grunt from the comfort of distant lands.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Eti Waafrika ni Mungu tu ndiye anayetulinda hivyo tuendelee tu kuwa careless..!!
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hapo unaangalia upande mmoja tu wa consumer na producer- mbona huzungumzii wachafuzi wa hayo maji kushughulikiwa?!. Yaaaaaaaani tumehalalisha utiririshaji wa maji machafu kwenye mabonde?!.
     
  8. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    Ndo'maana, vitabu vitakatifu vinaelezea ombea chakula kabla na baada ya kula.
     
Loading...