Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchezo wa siasa....waweza onja ubaya mwisho ukapata raha

Discussion in 'Jamii Photos' started by geophysics, Sep 23, 2011.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya mateso mengi ni faraja....wakati mwingine ndivyo anaonekana Mzee Juma Duni Haji ambaye sasa ni waziri katika serikali ya Mapinduzi Zanzibar. Leo nimeomuona amesimama kwenye jukwaa la Umoja wa Mataifa mjini New York akihutubia....

    Kwa wale mnaofuatilia siasa za Zanzibar mtakumbuka mateso aliyoyapata huyu baba...nadhani yeye inaweza kuwa mara mbili ya Seif Sharif Hamad kuteswa na vyombo vya dola.

    Muone hapa: http://4.bp.blogspot.com/-KvjW56yIY8E/Tnk5YZpjfzI/AAAAAAABvg8/wmrl-TmvjhI/s1600/485162%255B2%255D.jpg
     
Loading...