Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchezo Mchafu: Umeme maeneo Sugu Mwanza Umewaka, Baada ya Kuombwa Hoja ya Daharura ya Wenje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Aug 18, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naanza kwa kukuomba Mkuu INVISIBLE kama inawezekana Thread hii ibaki nje ya ule mjadala tumulike vema macho hapa wadau.

    Kama walivyofanya katika Bajeti na kama kawaida yao kutuhadaa kwa Umeme wa muda mfupi na Baadaye kuukata Jumla. Maeneo korofi huko Mwanza ikiwemo Ilemela vilipo vituo vya matangazo ya Radio na TV vya Sahara (Star TV na ndugu zake) Umeme umewaka huko muda si mrefu na hii ni baada ya jana wananchi kupiga kelele zilizopitiliza kupitia Radio na TV.

    Meneja wa TANESCO Mwanza alidai kuwa mahitaji yao ni Mega Watt 42 na kuwa sasa wanapata MegaWATT 4 tu ambazo kazigawa katika mahospitali, viwanda na mashine za kusukuma maji. kwa hiyo hana maarifa na hekima zaidi ya hapo. Akizungumza kama nilivyomsikia jana kupitia KISS FM jioni.

    Sasa Muda huu naarifiwa kuwa Umeme umewaka katika ujasiriamali uliopo huko Ilemela na maeneo mengine sugu Mwanza, huu ni Mchezo mchafu hasa baada ya kusikia kuwa Jioni Ngeleja anatakiwa kutoa tamko kuhusu hali hii.

    My TAKE:

    • Ni kupoza makali ya Hoja ya Wenje kwa kuwahadaa wakazi wa Mwanza
    • Ni kuonyesha kuwa serikali ni sikivu inajali
    • Au ndio tuchukue maamuzi magumu maana hawatendi mpaka washinikizwe
    ADIOS
     
  2. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    nadhani hawa jamaa huu ni mchezo mchafu wanatuchezea , mkuu hapa Geita tulikuwa cku nne hatujaona umeme lkn leo saa 7;45 mchana ndo umerudi cjui ukikatika utarudi tena lini?,huenda umerudishwa makusudi kutafutapopurarity wakati wamjadala wa jioni ili serikari ionekane sikivu kumbe usanii mtupu.
     
  3. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata Huku Sinza siku hiz Umeme hakuna mchana kutwa!.. Nina wasiwasi kama kuna relation kati ya mgao na majimbo ya CDM!!!
     
  4. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haya ndio yanayotuumiza kichwa kwa sasa wataka mabadiliko...Imewezekanaje leo.

    Ahsante kwa taarifa kama Geita pia mambo safi
     
  5. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nguvu ya Umma inahitajika
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Watanganyika tunalala sana ndo maana tunachezewa kamchezo,mie naona tukizikana nafsi zetu tukaanza kunji yawezekana hata huu mgao tukabaki kuusikia tu na si kuuona live vingnevyo people exploit our docility
     
  7. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umeiona thread inazungumza kuhusu maamuzi magumu au tuvue gamba, weka mawazo yako pale Mkuu. Tumechoka kulalamika huu ni wakati wa kuchukua hatua
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nachelea kucomment naweza nikashitakiwa kwa uchochezi bora ninyamaze maana mimi nipo jimbo la mbunge wa chama tawala hali ni mbya ukikatika saa kumi na mbili jioni unarudi saa sita usiku na kukatika asubuhi alfajiri ngoma ni mpaka saa moja magharib.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi siamini kwamba kuna uhusiano lakini hapa ni kuonyesha kuwa serikali inawayawaya tu haijui ifanye nini!! Hali ni ngumu jamani
     
  10. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kimbunga...Heshima yako kwanza

    Mambo si mazuri, viongozi wapunguze uhuni kama wanataka Nchi iatawalike Vizuri na wawe wa kweli wamefeli katika baadhi ya mambo na si kuzingizia mara mvua mara tungefanyaje sasa. hapo nani awajibie
     
  11. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ami aaww

    Haiwezekani hukosi la kusema, Huu ni mchezo mchafu
     
  12. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ngeleja na mwenzake wanawachezea wabunge akili.Wanataka hiyo hoja ya dharura ikose nguvu jioni hii halafu wakimuachia tu tatizo linaendelea kama kawa.
     
  13. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania wakati wa kukaa kwenye computer zetu na kubofya bofya umekisha hatua za makusudi zinatakiwa kuchukuliwa na wananchi kudai nchi yao.

    1. Kila bajeti inayosomwa na mawaziri husika ina mambo ya kifisadi ndani yaki mwisho wa siku inapita.
    2. Hakuna kiongozi yeyote ndani ya ccm ambaye ajausishwa na kashifa ambazo tunazisikia hapa tanzani.
    3. Mashirika yetu yote wamekula na nchi wanagawana wao na familia zao.


    Yanatakiwa maandamano ya kuidai nchi yetu toka mikononi mwao sasa.

     
  14. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pia na katika thread inayohusu watanzania umefika wakati wa kuchukua maamuzi magumu uweke maono yako pia. ITS TIME
     
  15. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    GR nakubaliana na wewe kwamba huu ni mchezo mchafu.Tukianzia kwenye mafuta mpaka umeme.Kama mtakumbuka baada ya bajeti ya nishati kukwamishwa,tulipata umeme bila mgawo.Ilipopita tu,kesho yake mgao ukaanza.Nina wasiwasi bunge likimaliza kikao cha bajeti hali itakua mbaya zaidi ya hali iliyotokea hapo nyuma.Naomba tuungane,tuamke tuchukue hatua ya kuwaondoa hawa wanaocheza huu mchezo mchafu kabla mambo hayajazidi kuharibika.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haha,umeusemea moyo wangu aisee,na umesababisha ni comment leo thanks
     
  17. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />

    Acha uzushi, umeme haujarud bado huku
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,924
    Trophy Points: 280
    Njia ya muongo ni fupi.hadi kufika bajeti ijao ngeleja ataeleweka tu
     
  19. S

    Safre JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona cjasikia wazir akitoa huo mwongozo chama hiki kimechoka jaman ccm wanasubili kuzikwa 2015
     
  20. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umeme umerudi watu wanashangilia kama wameona malaika! Kwa kwel ccm wanatutesa,huu ni mchezo mchafu
     
Loading...