Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchezo gani huo!

Discussion in 'Jamii Photos' started by quimby_joey, Jan 3, 2011.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    spornowrestlingcockgrab.jpg mmmmh!.jpg darko.jpg spornorugbyleague.jpg spornorooneyronaldo2.jpg rooneysporno.jpg spornowarmup.jpg wwesporn.jpg
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wise.jpg wrestling.jpg

    Na hizi
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha wakati tunacheza basketball timu ya shule JKT ,kulikuwa na mdada mwajiriwa wa jeshi tukifanya naye mazoezi.Basi kila ukitaka kuchukua rebound lazima akuminye mbulungu zako,na kama ni yeye anachukua rebound basi,utapigwa box out kwa makalio yake na ukimpiga finga ndio anakupenda na lazima baada ya mazoezi akutafute.
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kusena na ikweli hii mambo ingine siyo mzuri.
     
  5. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    apa kwetu bongo si mtauwana namna hiyo kama likitimoto lilivyomshika mwenzake
     
Loading...