Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchezaji wa MORO UTD azimia uwanja wa CHAMAZI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Mar 28, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Golikipa wa timu ya Soka ya MORO UTD leo alizimia uwanjan wakat mchezo ukiendelea,
    Kutokana na kutokuwepo kwa gari la kubebea wagonjwa 'AMBULANCE' hapo uwanjan,mchezaj huyo alipandishwa kwenye gari aina ya Toyota Harrier,japo baadae alizinduka.
    Sosi:SPORTS XTRA-KLAUDS Fm
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    ayuko icu tumuandalie fulana za pona haraka
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndio matatizo ya wabongo....uzembe kila mahali.Sasa hata hao TFF wanawezaje kuruhusu mechi kufanyika wakati uwanjani hata gari ya kubeba wagonjwa hakuna. Mi nadhani Fabrice Muamba yangemkuta huku kwetu saa hizi tunaanua matanga!!
     
  4. bigcell

    bigcell Senior Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    TFF wanaanglia pesa tu na jinsi ya kuzitafuna hawana jipya la maendeleo ya soka la TZ.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    au alikua anapima attention?
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mamlaka za usalama ziko wapi?, ukipita barabarani na ki-corola chako kibovu utaulizwa mara mkanda , mara eksitingisha............ Inakuwaje hadhara kubwa ya watu wanaotumia nguvu inaruhusiwa kuendelea bila zana za tahadhari?, je viwanja vinajengwa tu bila hata kuelekezwa accesories za kuwa nazo?, hivi viongozi wa timu na vyama vyao vya michezo wanapofanya pre-match meeting wanajadiri nini?, hivi kigagula wa timu kazi yake ni kubeba barafu tu na haangalii kama uwanjani kuna zana muhimu za huduma ya kwanza, BMT wanafanya nini?, hivi uwanja wa mpira ukibomoka ama ukiwaka moto atasalimika mtu kweli?. Tafakari, chukua hatua.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    TFF sijajua wanaweka vipaumbele kwenye mambo gani?,lakin jambo lilotokea Chamaz ni changamoto hyo
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kipaumbele ni mapato
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    atajitangaza kuwa ni MUAMBA wa Tanzania, na wengine watatmani kufia uwanjani wawe kama VIVIAN FOE enzi zile
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hvi ukiacha mapato na wadhamini,
    wana ruzuku wale ya govt?
    KI UTENDAJ TFF hakuna kazi kuna ushuz,
    fitna ndo zmejaa
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hawana ruzuku, but, hupata pesha nyingi kupitia katika kutembeza bakuri kwa watu/makampuni/taasis mbalimbali, juhudi zao nyingi zinaelekezwa huko. Nilitegemea kwa sasa TEFUTEFu wangejitokeza haharani kuomba radhi kwa tukio la aibu kama lile la chamazi, lkn kwa kuwa hawaoni kama ni muhimu wameuchuna: inauma sana.
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Njaa hiyo
    Ukichanganya na bangi basi ni hatari zaidi
    OTIS
     
Loading...