Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchezaji wa kwanza kuvunja mwiko wa Simba na Yanga

Discussion in 'Sports' started by Jibaba Bonge, Oct 6, 2012.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wakuu kuna habari eti kuwa miaka ya nyuma sana wachezaji wa Simba na Yanga walikuwa wakichezea timu zao kwa mapenzi ya moyo kabisa siyo kama kazi. Kutokana na mapenzi hayo, walikuwa hawahami kutoka timu moja kwenda nyingine.
    Mchezaji aliyevunja mwiko huo ni Ezekiel Grayson aliyehama toka Yanga kwenda Simba. Hivi ni kweli?
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kumbe wewe mwenyewe hujui ulivyoandika kama unajua
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hiyo ilikuwa mwaka upi?
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nasikia wachezaji walio na kiwango cha juu huwa wanatoka Simba kwenda Yanga mfano Yondani na wale walioshuka kiwango ndo wanatoka Yanga kwenda Simba mfano Kiemba, labda jamaa naye aliisha kiwango wakamruhusu kuvunja mwiko.
     
  5. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Anaitwa daniel mwalusamba alitoka yanga kwenda simba, mwaka sikumbuki!
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Cha ajabu Yanga ndio inayoshika rekodi ya kupokea vipigo vikubwa zinapokutana timu hizi, 6-0, 5-0, 4-1, 4-1, 5-0
     
Loading...