Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchezaji, mnenguaji au mchekaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msengapavi, Jul 12, 2010.

  1. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,375
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Tanzania inahitaji Raisi mtendaji wa neno, si mchezaji, mnenguaji au mchekaji. Sina maana, kwa namna yoyote ile, kuwa mchezaji, mnenguaji au mchekaji, hafai kuliongoza Taifa letu, ila lazima nikiri hapa na sasa kuwa huyu mchezaji, mnenguaji au mchekaji amelihakikishia taifa kuwa hayo (uchezaji, unenguaji au uchekaji) ndiyo anayaweza zaidi. Dr Slaa akipata nafasi kama ya huyu mchezaji, mnenguaji au mchekaji ndo tutajua kama yeye anaweza zaidi au la. Until then (Kwa sasa) let JK be JK and Dr Slaa be Dr. Slaa.
     
Loading...