Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchezaji aliyevunja mwiko wa simba na Yanga

Discussion in 'Sports' started by Jibaba Bonge, Dec 4, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wakuu wana JF naomba nijulisheni. Je ni kweli kuwa mchezaji wa kwanza aliyevunja mwiko kwa kuhama timu kati ya Simba na Yanga ni Ezekiel Greyson aliyehamia Simba akitokea Yanga?
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Said Mwamba Kizotta.
    Kaseja
     
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimesema mchezaji wa kwanza katika historia ya Simba na Yanga. waliohama kutoka klabu moja kwenye nyingine katika hizi ni wengi. Nazungumzia mchezaji aliye "kill the jinx" na hasa ukizingatia miaka ya nyuma wachezaji walikuwa kwenye timu fulani kwa upenzi kwa klabu wala haikuwa pesa.
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,467
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    golden boy?
     
Loading...