Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MCHEZAJI AFARIKI BAADA YA KUANGUAKA UWANJANi

Discussion in 'Sports' started by TONGONI, Apr 14, 2012.

  1. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    MCHEZAJI WA SERIE B NCHINI ITALY AMEFARIKI DUNIA BAADA YA KUANGUKA UWANJANI KWA KILE KINACHOSADIKIWA KUWA NI "CARDIAC ARREST"

    Piermario Morosini aliyekuwa akiichezea Livorno amefariki baadae ya kuanguka uwanjani,Morosini aliyekuwa na umri wa miaka 25 alianguka uwanjani huku kukiwa hakuna mchezaji mwengine karibu yake katika dakika ya 31 ya mchezo.Akionekana kuchanganyikiwa alijaribu kujiinua lakini akaanguka tena wakati gari la wagonjwa na madaktari wakikimbilia uwanjani kumsaidia.

    daktari Leonardo Paloscia aliwaambia watu wa habari walifanya kila waliloweza kuokoa maisha ya Morosini bila mafanikio,na daktari mwingine alisema mchezaji huyu alifarika kabla kufika hospital.

    Tukio hili limekuja wiki kadhaa baada ya mcheza wa Bolton kukumbwa na mkasa kama huu,katika mechi kikombe cha FA.Lakini kwa namna ya kipekee ikiwa baadhi ya watu tayari walimkatia tamaa aliweza kunusurika.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama kweli soccer sasa karibia inakatisha tamaa!

    MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALA PEMA PEPONI!

    Amen!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Yap nimeona kwenye web site ya Juve wame postpone matches sababu ya hilo tukio. Mungu amlaze mahala pema peponi!
     
  4. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    LiverpoolFC;3697280]Ama kweli soccer sasa karibia inakatisha tamaa!

    MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALA PEMA PEPONI!

    Amen!

    You have to worry about how far coaches are pushing them for satamina.So much competition that if you feel you are done you can not say so and push even further.

    Football is about stop and start.It is not to push players so far to breaking point-but it's all about making the team not not looking weak.

    The heart is a muscle and can be torn,like any other.Ball control is just as important.

    I guess these issues will be addressed now.

     
  5. w

    white wizard JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    sasa hii,mbona inatishia mustakabali wa mpira wa miguu!
     
  6. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasa hii,mbona inatishia mustakabali wa mpira wa miguu!

    Following Muamba's collapse,attention had been drawn to the situation for athletes in Italy,which has mandatory cardic screening for all young people engaged in organised sport.

    Hapa utaona muda ukiwadia kifo hakiepukiki.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    RIP Morossini. Hivi wachezaji huwa hawafanyiwi heart check up?
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,909
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana, ila nashukuru kwa sasa halijatokea kwa black people otherwise weusi tulishaanza kutiliwa mashaka kuhusu afya zetu hasa matukio ya cardiac
     
  9. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jabulan Inasikitisha sana, ila nashukuru kwa sasa halijatokea kwa black people otherwise weusi tulishaanza kutiliwa mashaka kuhusu afya zetu hasa matukio ya cardiac

    Mkuu lile tukio la Muamba limekuwa kama 'wakeup call' wachezaji wanafanyiwa heart screening na mambo mengine na hili ndilo lilopelekea STILIAN PETROV wa Asto Villi kugundulika kuwa na leukaemia

     
Loading...