Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mcheza kwao hutuzwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Aug 17, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    [​IMG]
    Edward na Regina Lowassa wakiwa pamoja na Mchezaji wa mpira wa kikapu wa Orlando Magic,Dwight Howard wakati alipotembelea jimbo la Monduli leo na kutoa msaada wa kiasi cha 90m kwa ajili ya jenzi wa mabweni.



    [​IMG]

    [​IMG]
    Wanyange wa Vodacom Miss Tanzania wakiwa jimbo la Monduli.
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante babu, picha nzuri zinapendeza, nani aliwaalika hebu tupe kidogo basi wengine antena zetu hazija nasa
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Hawa Vodacom Miss Tanzania walienda fanya nini sasa huko? Sioni uhusiano wao na hii event...
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hawa wenyewe ni vivutio
    watalii mwende kuwaangalia....lol!
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    hiyo picha ya tatu naona ni mwendo wa red bull tuu... Kweli watoto wame kariri.....
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu kitu noma lazima uzime watoto wametupia kati lubega za kimasai utafikiri wamezaliwa huko thanx to vodacom kwa kututunzia mashosti wetu..
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kavalishwa kimasai. Kapendeza kweli.
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    picha nzuri, wote wamependeza.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Promo ya EL kisiasa.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ha haaaa haaa.........mkuuu hawa kweli wamekariri ila wengine sku hzi utaskia savvanah
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    wamependeza, sasa ndo nini kupeleka pesa nyingine huko huko kwa f.................. mbona kuna shule kibao zinahitaji msaada.
     
Loading...