Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchemsho wa TANESCO? Nchi nzima haina umeme

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jan 19, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Umeme umekatika nchi nzima. Masaa mawili sasa.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Poleni sana wandugu
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ningependa tuwe wakali kwenye hii issue kama tulivyokuwa wakali kwenye issue ya 'kukatika' kwa mafuta.
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    He! bila taarifa?
     
  5. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Invi... upo sawa mkuu manake two hours sasa na huku madongo kuinama kwetu bado kweusi aisee..... Kama ni nchi nzima basi kazi ipo yakhe manake inawezekana ikawa yale ya usiku kucha....... Duh, TANESCO, RIP!
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kwani hawa wamekata umeme baada ya kuambiwa na EWURA washushe bei?. Hebu naomba ufafanuzi bandungu.

    Na poleni sana najua hata kujibu itakuwa ngumu kwani computer zitakuwa zimezima labla wale wa majereta.
     
  7. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poleni sana. Je umesharudi au bado bandugu?
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Jan 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Singida umerudi.
     
  9. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Invi...., duh wameanza na singida.... wanafuata alphabetic order au order ya kukatika.... ha ha haaaaa...... 48 years za uhuru, Mungu Ibariki Tanzania!! Wale wa Arusha watakuwa wa mwisho, ha ha haaaaa.... manake wameanzia kule kwenye "S" then warudi mbele, ha ha haaa!!!
     
  10. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Hivi kwani mfumo wa umeme wa TANESCO upoje? yaani kutoka source za Mtera, Kidatu, Kihansi, Nyumba ya Mungu, Songas nk umeunganishwa kwenye switch moja? mimi nilidhani kila sorce inasupply maeneo yake na switch zipo tofauti, hivyo kuepusha kukatika nchi nzima kama kunatatizo eitheir kwenye source au switch moja.
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Tanesco wanataka ku justify ununuzi wa iptl na dowans....deal hili tusikubaliii...
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jan 19, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kwani Ngeleja bado hajazungumzia mafanikio ya wizara yake?
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Jan 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I bet... Tuone kukicha Bongo watakuja na sababu gani. Mitambo hii inaelekea HAIKWEPEKI kwa wakati huu
     
  14. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bora hao wahindi na waarabu waliogoma kuuza kiwese chao kwa maslahi binafsi! Huu ni uzembe tu na sioni hata ni kwa maslahi ya nani!
     
  15. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maslahi ya chama..epa imegundulika sasa wanatumia mashirika kutafuta hela za kampeni! jus watch!
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huko lazima urudi mapema, natumai Singida ndio utakuwa mkoa wa kwanza kabisa katika Tanzania kuiuzia umeme TANESCO. Mambo yao yapo shwari
     
  17. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chama gani? Na kinanufaika vipi umeme ukikatika?
     
  18. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Singida inapata umeme toka chanzo gani?

    Ukiachia mbali hiyo mitambo, Kihansi na Kidatu hydro power plants ndio tegemeo kwenye peak hours kama hizi. Hata pale Kidatu au mitambo inapolegalega, Kihansi huwa wanaweza kuhimili at least kuzalisha umeme kupeleka kwenye grid ya Taifa na kuwezesha baadhi ya sehemu ya nchi kupata umeme.

    Vyanzo vyote vya umeme vinapouzalisha, umeme lazima uingie pia kwenye grid ya Taifa ndio uwe supplied kwa wateja.

    Hivyo tatizo linaweza kuwa kwenye grid system in general ndipo nchi nzima ikose umeme (vinginevyo inamaanisha vyanzo vyote vya umeme havifanyi kazi)
    I stand to be corrected.
     
    Last edited by a moderator: Jan 20, 2009
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,012
    Likes Received: 9,665
    Trophy Points: 280
    Bongo Tambarare....:(
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jan 19, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Uongozi wa wizara utatupatia update muda si mrefu hivi... wanasubiri maelezo toka Tanesco.
     
Loading...