Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchemsho katika elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Masika, Sep 20, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    MAMBO VP WADAU WA ELIMU?

    KUNA TETESI NA PENGINE NI UKWELI KWAMBA KATIKA BAADHI YA SHULE,MASWALI YA KUCHAGUA (multiple answer questions) SOMO LA HISABATI/HESABU YAMEANZA KUTUMIKA KATIKA MITIHANI NA PENGINE UTARATIBU HUU UTAANZA KUTUMIKA PIA KATIKA MITIHANI YA TAIFA YA KIDATO CHA NNE YA MWAKA HUU!

    UCHUNGUZI WANGU NLOFANYA NIMEGUNDUA WENGI WA WANAFUNZI WAMEACHA KUKOMALIA HESABU KWA KUWA MTINDO WA ana ana do NDO WATAANZA KUUTUMIA KWENYE HESABU BADALA YA KU-kokotoa,MANENO HAYOO.

    NAULIZA TU,
    (i)Kuna umuhimu wa kuleta hesabu za kuchagua katika nchi kama hii?
    (ii)Vijana wa dotcom si ndo watapata 100 kwa 100 na sufuri ki utendaji?
    (iii)Baada ya kufanya vibaya kwenye matokeo ya kidato cha nne,je kuanza mfumo ndo kutabadili matokeo?
    (iv)Je kama lengo ni kuongeza ufaulu si wawajazie tu ili ripoti ipendeze?

    Au mnaonaje wadau,NAWAKILISHAAAAAAAAAAAA!!!!!!
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    heee na mitihani ya std vii ya mwaka huu wamefanya hesabu za ana ana do
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Uchunguzi wako umefanyia wapi? Na kwa kipindi gani?
     
Loading...