Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchele unapogeuka pumba................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mohammed Shossi, Mar 5, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tulikuwa wahisani wenye mapenzi tele
    Ukanipa mapenzi na mkate wa mchele
    Leo nini kimesibu waniona uwele?
    Au tofauti zetu dini wanipigia makelele
    Kina unapokomenti unanichanja chale

    Unipokea kwa wingi huba jamvini
    Leo nini kimesibu unanitoa mavini
    Ungekuwa mwanaume ningesema nimekuhini
    Ni ngedhani ni mapenzi tumegombea vimini
    Leo nakuuliza mbona nimekutoka moyoni
    Jamvi naliona chungu nahisi ni motoni

    Kila ninacho kinena hila wakitia
    Awali sikubaini nkaona watania
    Muda ukawadia nikaona yako nia
    Kwenye hoja hunirukia tena kwa kunikamia
    Hata iwe nadhamani hila yeye hulitia............
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    mapenziya jf bana...
    mazuri yakikubali.
    yakikataa....shubiri
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    never give up!
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora tusiyakubali
    Tukae kando kuepuka shari
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wala si mapenzi ya mume na mke
    Nilimwita dada nikawa kaka yake
    Tulitia fora kwa mikiki na makeke
    Leo kasahau anipiga mateke.............
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]Sweet Afro Denzi[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    You have touched me and begun to heal me deep inside my soul.
    My heart belongs to you.
    Love isn't just what's said out loud by The Finest,
    it's what is shown by CPU to you
    Stay with me[​IMG][​IMG] AD
    [​IMG][​IMG]
    because I need you

    Dont Panic TF


    Kaka nakusalimia wewe na jamia
    Niyaonayo yakweli au watania??
    Mtoto umemweka mikononi umemtia???
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daa kazi kweli kweli!!!!!
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hujambo bibie au na wewe unajiandaa kunichanja chale? lol
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi hata kiwembe sina!!!
    Afu huku nilikuja mwenyewe kwa mapenzi yangu, sitafuti attention ya mtu yoyote humu!! Nikipenda sipost kitu nakaa nasoma tu vya wenzangu, na kugonga thanks kile nilikichokipenda. Nikichoka nakaa pembeni kama nilivyokuja mwenyewe!! Yani maisha yangu sio magumu hivyo kwenye hii keybod MS, natafuta nini, hakuna ninayemfahamu humu!! Na hata kama namfahamu mtu nje ya keybod, mambo ya huku yanabaki huku yanaoyoendelea huko nje yanaendelea.

    Kha kwa nini nihangaike kaka angu, nataka kuibeba dunia mgongoni mwamgu kwani je nitaiweza? Haka mie, niombacho mie ni afya na amani ya nafsi yangu basi. Kwa nini kuhangaika na mwadamu ambaye amezaliwa kama wewe na atakufa kama wewe.

    Dah Raha jipe mwenyewe Shoss, what are you looking for my dear!!

    Stay happy and blessed!!
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmhhhh nani tena kafanya hivi Shossi?

    pole sana,take your time....mtu asikunyime raha ya kuwa JF....

    haiwezekani pia kila mchango wa mtu ukupendeze....take it easy!!
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nyie huyu MS atakuwa mpemba kalegeeeeeeeeeeeeeeeaaaaaa mnh kila saa anataka abembelezwe tu akikosa wa kumbembeleza atajiliza?! mnh man up unatia aibu!:A S 13::A S 13:
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahaha!Kazi ipo!
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Roselyne,sijakuona siku mbili hizi? salama???
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :A S 13::A S 13: Kubwa sana!!!
     
  15. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    salama my dear,nilikuwa nalewa nipunguze makali ya maisha lol,bado nina hangover mwenzio ngoja nikazimue lol:wink2:
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Natamani tukazimue wote manake haya maisha sio kabisa....ngoja nitafute vijisenti vyangu tujiune tukazimue hadi kieleweke...l.o.l
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Huyo kama kavinjari
    Wewe vuka bahari
    Nenda Zanzibari
    Kule mambo shwari
     
  18. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jasiri umekuwa, kwa kutoa lako sononeko
    Hongera nnakupa, kwa kujikaza moyo wako
    Na pole nafuatisha, kukufariji mwenzangu.
    Ya juzi siyo ya jana, na ya leo kesho sahau
    Maumivu yatakwishwa, burudani yako roho
    Jamvi litakuwa zulia, usitamani kubanduka.
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Maneno yako dawa santa sana LD
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mpemba halafu mdini (mwislamu) naona hujamalizia nakusaidia kama hujapendezewa si vibaya ukala kona kuliko kujitongozesha mimi nakuza lugha natunga mashairi kama unaweza vina tuingie kazini sio unaleta mambo ya hang over zako za amarula kwenye thread za watu ............
     
Loading...