Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchekini mwanachama mwenzetu (hapa JF) akifanya mavitu yake!!

Discussion in 'Entertainment' started by Nyani Ngabu, May 17, 2009.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Kisieni (guess) atakuwa ni nani huyu...wala sio vigumu hivyo...Lol

    [​IMG]

    [​IMG]

    Yuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hehehehe mbona huyu kafanana na Yo Yo ama kweli duniani wawili wawili!
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ha ha..NN,mimi sisemi sana,namuhisi mtu fulani!..wakipatia watu watano nitamtaja na mie ninaemhisi..Mass,kumbe Yo Yo yuko hivyo?Subiri aone uliyomkisia...Nimecheka sana
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Heheheheheheee....sasa unajua kwa nini Yo Yo weekend hii hajaonekana hapa jamvini....

    Halafu hebu angalieni hiyo picha ya kwanza....sasa hiyo aliyovaa sijui ni suruali njiwa au sijui ni pensi....mie sijui...
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wanaita Kipedo!
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    au don tachi my shoes..
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Ohoooo...kumbe zinaitwa hivyo....lol
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha Nyani ngabu, tattoo ya nyani ngabu umeiweka wapi? mgongoni? :)
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yo Yo Tell 'em....
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    It's so funny! lol!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahaaaa...I like this one...ahahahahaha....
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hahahaa.... Raha jipe mwenyewe bana..!!

    Nani anasema muziki ni mbaya!!....Nani hatacheza wakati Msondo wakipiga live, au kwa wale wenzangu na mimi, ikiwekwa kanda ya Rozi Muhando mtakaa chini?

    Mbona leo imetundikwa thread ya Banza kufariki, watu kibao wakamwaga R.I.P zao?, na mbona ilitundikwa thread ya Msondo vs Sikinde, hata wasiojua Muziki WoS wakachangia kwa kasi?

    Mwacheni mwanaJF WETU ajinafasi bana!!
    Kwa kujibu swali lako la msingi Bwaba NyaniNgabu, huyo huenda ni mheshimiwa sana Fidel180!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    May 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Na wewe bana...sasa tattoo ya Nyani Ngabu inakujaje hapa wakati anayezungumziwa ni mtu mwingine...get with the progam man...
     
  14. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii inanikumbusha Kaboka au jamaa yangu alikuwa anataniwa kwamba kavaa kung'utio la mashineni lile linalotowa unga wakati wa kusaga
     
  15. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyo ni Mwanakijiji alipokuwa akiwatumbuiza wabunge kabla ya kikao cha Bunge kilichopita.
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...miaka ile ya mtemi siga siga na mzee mapisto ilikuwa inaitwa 'bichi-koma' ...(beach-comber)
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    May 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuuh Teeeeel em....
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    no comment!
     
  20. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aaah, NN, huyo si ni DeAndre Ramone Way? Huyu teeneger ana mahela yake, sijui humu JF aje kutafuta nini sasa wakati yuko busy na music pamoja na recording studio yake huko Batesville, Mississippi !! Nyani acha utani, au ulitaka uwe unawaenjoy watu wanavyowafikiria members wa JF jinsi walivyo? aka Soulja Boy Tell 'Em !!
     
Loading...