Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mcheka uchekwa,yamewakuta wao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Wa Rubisi, Oct 7, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Idara ya habari Tanzania na wao yamewakuta kwa kutupiwa vyombo na thamani zao nje na shirika la nyumba kwa kushindwa kulipa kodi ya pango.
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ofisi hizo za habari ndio kijiwe cha waandishi wa habari hapa bongo.Ndo wanaofanya promo za SHIRIKA LA NYUMBA JUU YA WADAIWA SUGU KUMBE NAO WANADAIWAI.
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Natumaini hoja hiii wanahabari waliomo humu amjaitoa kwa sababu hinawagusa kwa sababu kijiwe chenu cha kupiga story thamani zimetupwa nje
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hawalipi kodi mpaka wa......!
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NHC hawana utani na watu siku hizi....ndo hivyo inapaswa iwe.
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Tatizo la waandishi wa habari kufanya promo za makampuni waliwacheka WIZARA YA KILIMO SASA WIZARA HABARI NA MICHEZO
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kweli wamenunua TV za sh 6,000,000 unashindwa kulipa kodi ya nyumba tena shirka la nyumba
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    najuwa wanahabari nimewagusa tutegemee kesho handing za magazeti juu ya hilo
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Najua kijiwe chenu wanahabari
     
Loading...