Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchawi wa love.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yahemovich, Apr 2, 2011.

  1. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mi najishangaa sijui nimerogwa yaani nikishamfunua tu msichana mara moja hata kama ni mrembo vipi sitamani hata kurudia tena hadi nipate mwingine nakuwa namuona kero nnachojali ni mahitaji yake yakimatumizi tu. Nashindwa kujielewa kabisa kuwa ninatatizo gani?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Eeehhh
    Kweli umelogwa
    Na umejiloga msada
    wako uko kanisani,msikitini
    au kwenye tempo..

    Maana
    Kwa maelezo
    yako huta kaa u oe..
    Ni kutanga na njia tu..

    Kama hiyo
    Ndio mentality
    Uliyojiwekea kichwani
    then i real fell so sorry for u..
     
  3. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikujiwekea ila nimegundua hali hiyo inanisumbu afrodenz ungejua siifurahii.!
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole kaka,,,njoo kanisani upate maombi
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    utakufa na ukimwi ww??

    unadhani ni sifa??
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wewe ni malaya tena una tamaa mbaya sana nenda kanisani/msikitini ukaombewe
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    In that case you are missing a lot dude; kama ukishamfunua tu unamuona kero, then hukuwa na mapenzi naye in the first place; what you should note is that mapenzi ni zaidi ya "kufunua" as you term it :disapointed:
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umejiroga mwnyewe! Na inakubd ujiague mwenyewe ndg! Utakuwa unasumbuliwa na pepo wa ngono ww! Wahi kwnye maombi upec kbla hujakutana na virus vya HIV! Pole sn kw kujroga.
     
  9. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umalaya nitaufanya saa ngapi wakati mapenzi yenyewe ya msimu.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mapenzi??? Acha umalaya na umeshajigundua na hutaki kuchukua hatua??? Kila mara mwanamke mpya huogopi???
     
  11. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niandalie sala ya maombi hapahapa Jamvini kabla karamu haijaliwa na uhakikishe udi,ubani na mishumaa vipo vyakutosha mchungaji mkuu usisahau kumwalika Lizzy maana akikemea yeye huyo pepo ulomwona hatabisha, nisindikizwe na Michelle ila baada ya hapo nifungishe ndoa na Dena Ams au Afrodenz akinizingua kimada wangu awe susy labda mshauri wakumsaidia Michele awe Husnayo ila nitapenda wale mapaka wawili Mweusí na Jimmy wawe washenga na best men.
     
  12. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa wa mwisho kwangu labda nitakupenda kila sekunde, dakika, siku, wiki, mwezi, miezi, mwaka, miaka, na milele. Maana umelijua tatizo japo sijaamin kuwa ndilo.
     
  13. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu yupo KKKT!
     
  14. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #14
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufunua i ment after f**cking her.
     
  15. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #15
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikaribia nitakupm maana inanikera sana maana nimewaacha warembo wengi na walikuwa bado wananipa nafasi kubwa mioyoni mwao.
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hiyo ni roho ya giza ya umalaya.
    tumepewa mamlaka yakukemea hata mapepo wachafu hivyo hata kabla hujaenda kanisani kemea kwa imani hiyo roho maana usipokemea mwisho wake ni mauti.
     
  17. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #17
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani hapo ndio basi kabisa. Mnavyonitisha badala yakunipa solution sipati picha.
     
  18. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #18
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna solution niliyoipata.
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Umalaya!! wakat ye anasema akishamfunua 2 anakua hana hamu nae tena "Anamfunua 2 wala hali 2ndi"
     
  20. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kw ajinsi nilivyosoma majibu yako wewe unatafuta kupandisha watu hasira tu wikiendi hii
    huna hoja ya ukweli..
    mie thimooooo
     
Loading...