Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchawi akamatwa live!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Mar 18, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 36,640
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 48
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 11,302
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 83
    ndibidataaaaka
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Halafu tunajidai tunataka maendeleo,maendeleo yatatoka wapi na wachawi wamejaa kila kona mpaka leo hii karne ya 21????
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,749
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    anaza drama :lol::lol:
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 36,640
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 48
    Mweusi kama kapakwa masizi.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,317
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Jamani, hii pic si ilionekana janvini mdamrefu ati imetoka kanisani kwa rwakatare?!: hii si ngeni hata kidogo.
     
  7. J

    Just i am Senior Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaa hata mie naikumbuka kipindi kile cha mama rwakatale anyatoa misukule....labda wawe wanafanana
     
  8. r

    ral JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Jamani hata ukiangalia vizuri kwenye hiyo link hiyo picha ilikuwa posted 2009

     
  9. n

    ntobistan Senior Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha iko wapi?Hil ni eneo la picha na habar
     
  10. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii picha ama niliwai kuiona kipindi cha nyuma!
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Uongo mtupu, yaani huyu jamaa kila mwaka yeye anatekwa na wachawi? mtu yuleyule, chup* ileile, anajipaka mikaa ileile, I am sick and tired of fabricated and manipulated stories! Tulishaiona hiyo picha.
     
  12. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    ..Hapana..!!! Sio wachawi wanaorudisha nyuma maendeleo. Ni JK na CCM..!! :brushteeth:
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38

    Mkuu mbona hii picha ilishaoneshwa long time wakati ule wa misukule ya Gwajima??? Acheni usanii nyie naikumbuka vizuri sana!!! Soma link hapo chini angalia na picha!!!:embarassed2:

    Misukule yamuumbua Gwajima - Global Publishers
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38




    Kwani hao uliowataja sio wachawi??
     
  15. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    :playball:
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,317
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Wahi kwa babu loliondo ukapate uponyaji wa macho.
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ndo namna ya kutafuta hela kwa kuwauzia wajinga na misukule ya Tanzania inayoamini kwenye uchawi. Hawa jamaa wanapaka mtu mkaa ili tuamini kuwa ni mchawi na tununue magazeti yao. Huu ni upumbavu kabisa.
     
  18. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msukule feki wa lwakatare....
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo hii hii inaenda hadi magazetini. Wa TZ ni wapenda uchawi mno. Ndo maana hawatofautishi babu wa Loliondo na herbalist
     

Share This Page