Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mcharuko radio ya taifa

Discussion in 'Entertainment' started by Ndumbayeye, Dec 22, 2009.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    kumezuka tabia ya kusemana katika kipindi cha MCHARUKO kinachorushwa hewani na tbc fm. Watu hususan wanawake wanakitumia kupakaziana mpaka wengine kufikishana mahakamani, na kipindi kila kukicha kinazidisha makali. Kinakoelekea kinapoteza sifa ya kubeba bendera ya tbc...au ndo role ya kurekebisha tabia hiyo?
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi neno hili MCHARUKO maana yake nini wajameni????
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpwaaz,
    micharuko ipo uswaaz!
    we unajua kupenda KI-MCHARUKO?
    btw:hujasafiri mpwaaz
     
  4. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo shabaghalabaga ndio maana yake.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    HAHAHAAAA, KUMBEEE, LOH.
    nasikiaga mitaani 'aah, yule demu MCHARUKO kinoma', loh kumbe ndio maanake.
    asee hivi sikuijibu ile textmsg yako?, basi itakua pending.
    nipo mkuu mambo yaliingiliana kikazi nikatoswa ruhusa!.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Mi naona hiyo ni micharuko sio mcharuko
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndo maana ikaitwa TBC FM, si kuna TBC taifa, kama hupendi kusikiliza mcharuko wa kina Rehema na mwenzie simply unaenda sehemu nyingine

    nadhani kila kipindi kina intended audience, so naona hapo hapakufai mkuu
     
  8. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Nakuunga mkono Kaiser kwa maoni yako
     
Loading...