Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mcharuko: Mke awa housegirl...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VUTA-NKUVUTE, Nov 21, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo ya kawaida,mke wa ndoa wa jamaa mmoja mtaani kwetu hapa amegeuka kuwa House girl ghafla.

    Ilikuwaje?
    Jamaa mwenye mke pamoja na mke wote ni wafanyakazi wa Maofisini-mume ni wa Serikalini na mke ni wa Kampuni binafsi.

    Hawana mtoto kwa sasa kwakuwa watoto wao wawili wako shule za Bweni. Wanaye Housegirl tu nyumbani. Siku ya tukio na mwanzo wa kituko,mume alianza kutoka mapema mno nyumbani kuwahi kazini.Mke naye alifuata wakimwacha Housegirl akiendelea na shughuli zake za kila siku. Kiujanjaujanja, mume alirudi nyumbani majira ya saa tatu asubuhi hivi.

    Katika hali isiyotegemewa, mke alisahau Document muhimu sana nyumbani. Akapewa na Bosi wake muda mfupi wa kukimbia nyumbani ili ailete Ofisini. Alipofika nyumbani, alimkuta live mume akila raha na Housegirl barazani huku wakisikiliza vipindi vya DSTv. Mke alijifanya kama hawaoni, alielekea iliko document, akaichukua, akarudi ofisini.

    Tangu siku hiyo, mke amekuwa ndo Housegirl kwa ridhaa yake na hajawahi kuuliza. Mume anatishwa na msemo: Kimya kingi kina mshindo mkuu. Anaweweseka,hajui afanyeje.

    Msaidieni kwa mawazo...
     
  2. g

    gambalanyoka Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo?Kwa stori ambayo wala haijaa sawa sahau
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    teh teh teh
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    adisi adisiiiiiiii, adisi njoo , uwongo njoo utamu koleaaaaaaaaaaaaa.
    Apo dhamani dha kale, alikuwepo mtoto mmoja, akaenda, akaenda akaenda, akendaaaaa weeeeeeeeeeee. Na adisi yangu imeisha.
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Unaona hadithi kwakuwa hayajatokea kwako.Huo ni ukweli Ndugu.
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni kitu ambacho hakiwezekani kabisa.....tunga kitu ingine bana usituyeyushe hapa!!!!
     
  7. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sungura kamkaba tembo.
     
  8. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii story kama ni ya kweli basi huyo mke ni mjinga sana kujifanya housegirl.
    Asijiadhibu kwa sababu ya ufirauni wa mumewe. Ampe fundisho lingine na siyo hilo.

    Huyo bwana naye ni mjinga kusumbuliwa na hicho kimya.avunje ukimya ajue kinachoendelea.
     
Loading...