Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango watoto wachanga

Discussion in 'JF Doctor' started by Mazogola, Jan 16, 2012.

  1. M

    Mazogola Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hi Wana JF habarini za aasubuhi.

    Me niko pouwa sana kimwili ila kimawazo sio sana kuna huyu my first born wangu asumbuliwa sana na Mchango yaani usiku kucha kanalia do kiukwelnajisikia vibaya sana hata kazi haiendi vizuri hope kwa wazazi wenzangu mnanielewa before nlikuwa nampa Gripe water lakini naona kama hisaidii sana, nliomba kwa walio na uelewa zaidi wanisaidie katika hili,

    But kuna kipingi nlienda DYNAFARM kuna maji fulani hivi waliniambia noi mazuri wamnaita chlorophyll plus guarana wanasema kuwa ni nzuri ss nlitaka kujua kwa wale ambao walisha jaribu kutumia waniambie if iko pouwa au kama kuna the best dawa kwa ajiri ya hiyo kitu.

    Asante
    Mungu awabariki na asubuhi Njema
     
  2. j

    jonal rashidi Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole Sana maybe u try ikishindikana ndo jaribu nyingine
     
  3. Jokanana

    Jokanana Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kumlaza kwa tumbo kila anapolala.hii inasaidia kluondoa gesi.
    Pili mama ajitahidi kupunguza ulaji wa vyakula vyenye gesi nyingi
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbuka mtoto hawezi kusema kinacho msibu. Labda mnalala chumba chenye joto sana na linamduru. Sio kila mtoto anelia usiku ana mchango. Unampa gripe water ambayo haitibu joto. Jaribu kuangalia usafi wa dogo.
     
  5. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wala sio gesi ni mchango wa kwangu alikuwa analia style hiyo doctor akasema atakapofikisha miezi mitatu atapunguza na akifikisha mwaka ataacha maana utosi utakuwa umefunga kuna mshipa unaokuwa haujakamilika kufunga ambao unasababisha tumbo kuuma na kweli ikatokea kama alivyosema.lkn hata baada yamwaka endelea kumpa dawa ya mchango hadi atakapofikisha miaka mitano especial wakati wa mawingu mchango ukiwa mkali husababisha degedege.dawa yenyewe ni shubiri iliyokaushwa inakuwa kama tanzanite hv.huwezi amini kitone kama mchanga tu unalowekwa kwenye kijiko kidogo cha maji anakunywa hapohapo anatulia nyingine ni ya kienyeji ya kupiga chafya ya kunusisha ulizia kwa wamasai au watu wazima.acha grip water dr.alisema ina madhara
     
  6. I

    Ikimbu JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2015
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo Shubiri ikoje? Anaeijua anitafute 0655422526
     
  7. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2015
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Attached Files:

  8. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2015
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aloe vera ni kama hiyo ila jinsi ya kuchanganya ndio sijui.
     
Loading...