Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango wangu mchakato wa katiba na siasa za Tanzania, wewe je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmh, Mar 5, 2011.

  1. mmh

    mmh JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45

    · Ombea mchakato wa katiba mpya ya nchi yetu ili kuondoa vigezo vilivyo kwenye katiba iliyopo vilivyo na udhalimu kiutendaji kwa manufaa ya kundi dogo,chama au maslahi ya mtu binafsi Zab 7:26-27
    · Ombea tume itakayoundwa na Rais, isitende kwa hujuma na kwa maslahi ya kundi dogo, chama au mtu binafsi.
    · Ombea maoni ya wananchi yaweze kuzingatiwa, na isifanyike tu kama ushahidi na kutoa taarifa tofauti (ya uongo) na kusema ni maoni ya wananchi. Yosh 9:12-14
    · Weka upeo wa kiMUNGU ndani ya wananchi ili mapendekezo yao yawe yenye mantiki kwa manufaa ya nchi na yenye kuujenga UFALME WA MUNGU.

    · Kumbuka KATIBA NI AGANO KATI YA MWANANCHI NA SERIKALI YAKE, Ebr 7:11,12,18. Omba sana ndani ya mchakato huu wa katiba usiwe njia ya kuingiza sheria na taratibu za kishetani, bali iwe ni njia/mlango wa kujenga na kuuleta UFALME WA MUNGU.

    · Ondoa kabisa madaraka ya rais wa Tanzania/Tanganyika yanayompa udikiteta kisiri katika mfumo wa uteuzi wa viongozi kitaifa. Dan 7:26

    · Ondoa kinga juu ya Rais na viongozi wakuu wa serikali ya kutoshitakiwa pindi anatumia vibaya madaraka au anapouhujumu uma.Rum 1:

    · Ondoa kwa viongozi wa serikali kusimamia na kutetea chama badala ya kutetea maslahi ya wananchi hata kama kuna ubadhilifu na hasara kubwa.

    · Weka wana wa MUNGU sasa kumiliki nchi na kushika nyongozi na nyadhifa mbalimbali katika nchi. Dan 7:27
     
Loading...