Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango wangu kwenye Star TV juu ya Sheria ya Gharama za Uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 4, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Nimeshiriki kidogo kwenye mjadala ndani ya Star TV mapema asubuhi Ijumaa hii nikichambua kwanini Sheria hii ni mojawapo ya sheria mbovu kabisa kupitishwa na Bunge letu, ikiwa na lengo la kudumaza demokrasia, kuzuia Wagombea huru na kudhibiti wagombea wa vyama kutumia haki yao ya kujieleza.

    Nitaandika kwa kirefu nikichambua vifungu vyake mbalimbali na athari zake kwa demokrasia changa ya Tanzania na ni kwanini naamini Rais Kikwete ahakikishe kuwa Bunge linapokutana tena Aprili sheria hii inafanyiwa mabadiliko kabla ya kuanza kutumika baadaye mwaka huu.

    Sikiliza hapa:
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kila la heri MKJJ, kwa tunaoamini Mungu , tunasema ........Mungu akutangulie, akupe afya, na ujasiri wa kueleza yoote mema.
     
  3. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa sisi tulioko nje ndio kusema tunasoma tu hapa baada ya hicho kipindi sio??

    Kila kheri, Mungu ujasiri useme kile kilicho moyoni mwako.
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Naona avatar umebadilisha tena au ni macho yangu nakutakia mafanikio
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Nitaangalia kama naweza kuudaka
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii ndio dunia ya ujasusi naamini tutafundishana mengi tupate kuwa na majasusi wengi zaidi nchini
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    wasiwasi wako tu...
     
  8. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakutakia mafanikio mema hii ni kuonyesha kuwa hata mawazo ya JF yanaweza na yameanza kutoka nje na kuwafikia wananchi walio wengi big up MMKJ.
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,947
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    I'm whistling ...
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Safi sana mzee natumaini utachangia kikamilifu ila jitahidi kutujuza mazungumzo japo kwa ufupi kwani huku nje Tv za bongo haiwezekani hata kwa DSTV 143, tbc1 inagoma!
     
  11. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,469
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    ndo umerudi rasmi kuanza kampeni??
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    siyo mwanasiasa mimi...
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kweli usiwe mwana siasa kama ulivyoandika. Ila ukweli ni kwamba, kuna mstari mwembamba sana kati ya watu kama wewe na mwanasiasa. Nyie watu kuvuka mstari na kuingia Dark Side (Star Wars) ni rahisi sana na matamanisho ni makubwa sana. Inataka uwe na roho ngumu saana hasa kwa nchi kama yetu ya Tanzania.

    Naungana na wale wote waliosikitikika siku umeondoa hiyo avatar. Nilipojiunga tu na kuiona kwa mara ya kwanza, nilijisikia nipo nyumbani. Kama ungeliweza basi ifanyie kabisa TRADE MARK. Siku zote itabaki kuwa moja ya ALAMA moja wapo maarufu ya JF.

    WALA USIOTE TENA KUIBADILISHA. Siku CCM ikifa, basi iwekwe kwenye Jumba la Makumbusho la Taifa pembeni mwa JF.
     
  14. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,469
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    ahaa ina maana umesahau ktk thread ile uliposema unajiandaa kwenda kupambana ?
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    kupambana si sawa na kugombea..
     
  16. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du majibu yako bwana! Simple and clear
     
  17. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Missing u MKJJ? How did it go?
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Ndiyo nimemaliza nao sasa hivi...
     
  19. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    i trust you,

    Message sent and clear to Marmo!
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Nitawawekea sehemu ya audio ya mahojiano kutoka upande wangu, within the next 45 minutes
     
Loading...