Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango wa rais kwa CHADEMA ni kujipendekeza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, May 23, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Gazeti la Mwananchi limeandika kuwa rais Kikwete ametoa mchango wa sh. mil.10 kwenye harambee iliyoandaliwa na Chadema kwa ajili ya Mfuko wa Maendeleo ya Elimu katika Jimbo la Nyamagana ambalo linawakilishwa bungeni na Ezekiel Wenje mbunge kupitia tiketi ya Chadema.

    Katika harambee hiyo iliyofanyika juzi jijini Mwanza na kuhudhuriwa na wageni mbalimbali ambapo mgeni rasmi alikuwa Naibu Katibu Mkuu wa Chadema Zitto Kabwe, jumla ya Sh47 milioni zilikusanywa.

    Wadau hii inatoa ujumbe gani toka kuanzishwa kwa mfumo wa vyama vingi.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siasa sio uadui ila kwa hili JK anajipendekeza tu
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Mfa maji haishi kutapatapa
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahahahahhahahaha
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ikiwa alichanga kama rais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania hakuna matatizo kwani ni rais wa watu wote bila kujali itikadi wala vyama vya siasa. Ikiwa alichanga kama mwananchi mkereketwa wa maendeleao pia hakuna tatizo kwani hazuiliwi kufanya hivyo. Ila ikiwa alichanga kama mwenyekiti wa CCM kuna walakini.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Anatimiza wajibu! Hakujipeleka ikulu kwenda kula bata na kuoa hovyohovyo. Ni kutumikia na kuwapelekea maendeleo wananchi wakiwemo wa Nyamagana. Kwahiyo ametimiza wajibu wake.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nasikia alipigiwa simu na Zitto ili achange.
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Ni jambo jema, lakini nadhani kwa kuwa Zito ni rafiki yake na kuwa Zito ndo alikuwa mgeni rasmi, alimuomba rais achangie.

    Tunaporudi kwenye suala la maendeleo, tuache ushabiki wa Kisiasa kwani wanaonufaika ni Watanzania na sio CHADEMA, CCM au CUF pekee.

    Peoples' Power!!!!!!!, Kidumu Chama Cha Mapinduzi (a.k.a Mafisadi/Magamba), Hakiii Sawaaaa.
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Watu kweli hamna wema, asingetoa mngesema anawabagua, ametoa mnasema amejipendekeza sasa kwenu jema ni lipi ? na ww umeisha sema ni RAIS, kama hivyo ndivyo, ni Rais wa watu wote bila kujali itikadi zao wakiwemo chadema ndio Rais wao
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,478
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280

    Duh, I can see how JK alivyoharibu nchini kwake. Unaweza kuta kafanya kwa nia njema tu, but ndo hivo tena different definitions zitaletwa..! Pole sana JK, nobody trusts u anymor.:mod::mod:
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Rais ni wa watanzania wote na Mkereketwa wa maendeleo kwa hiyo alichanga kwa ajili ya maendeleo ya Elimu katika Jimbo la Nyamagana na sio kwa ajili ya CDM, na hii inaonyesha kuwa anatofautisha ukereketwa vyama vya siasa na maendeleo ya nchi.
     
  12. m

    m.o.d.y Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh amehaidi hizo milioni 10, ahadi zake amesha anza kuzitekeleza? au ndio......
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama swali la kipimajoto cha itv vile!
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,553
    Trophy Points: 280
    If you can't fight join 'em.
     
  15. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Adui akikuzidi nguvu patana naye!
    Kikwete ameshaona CHADEMA ni maji marefu kwake hivo hana ujanja inabidi apatane nao.
     
  16. K

    KAMBOTA Senior Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    teh teh teh ! teh teh teh! mi naangalia tu kama alifanya kama rais basi hongera yake lakini onyo makada wa CCM wasije kulichukulia hili kama mtaji wao wa kisiasa tutawakosoa mara moja lakini vilevile JK mjanja huyo mtu wa pwani keshausoma mchezo kuwa CHADEMA ndiyo watakuwa chama tawala 2015 hivyo anajiandalia mazingira mazuri ya kuheshimika na chama tawala kipya atakapostaafu.
     
  17. t

    tufikiri Senior Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jifunze kuandika wewe. Rais amechngia ujenzi wa shule Nyamagana sio CDM. Halafu ukisema amejipendekeza, kwani Nyamagana Rais wao ni nani? au ni Slaa? Usitake kuwachonganisha wananchi na Rais wao.
     
  18. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais Haitajiki kutoa pesa mfukoni kwake, hizo ni fedha ambazo amezipata kutoka kwenye kodi zetu,
    hivyo mchango hauna tija yoyote ile, tunachokitaka kutoka kwake ni uongozi bora na imara, utakao
    simamia maendeleo ya elimu tanzania.

    tumempa mamlaka na nguvu kubwa sana za kutekeleza wajibu huo tunataka azifanyie kazi
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    bravi JK
    sasa hiyo pesa itatumikaje?
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Bado hakuna walakini wowote kwakua mfuko huo utawanufaisha wana CDM na wasio wana CDM. Kwenye ishu za maendeleo tuweke siasa pembeni
     
Loading...