Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango wa RA bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by makandokando, Feb 10, 2011.

  1. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    katika bunge lililopita RA alikuwa ndio mbunge anayeongoza kwa kutosema chochote bungeni.

    Sijui kwenye hili bunge letu "tukufu" la kumi atasema lolote? Mkuu Rostam, kama unasoma hii, sema kitu basi....hata salama kwa Spika kutoka kwa wapigakura wako.
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ana interest zake!!!
     
  3. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitaka achangie nini?ana hela za kutimiza matakwa ya wananchi wake akiamua,yuko busy sana pia,mambo mengine yanamhusu haoni sababu ya kuyajadili kwa kuwa hawatamuamini!muache!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kwanza hili bunge halina utukufu wowote na pili huyu muarabu kwa sasa kashikwa pabaya kwani deal lake la dowans limeingia mchanga hivyo sijui kama kuna kitu anaweza sema.....
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Anaongoza kwa kujamba na kubeua..ukikaa sana kimya hewa haina pa kutokea mwilini
     
  6. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aongee nini wakati kinywa chake kimejaa ufisadi mtupu
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aiseee!
     
  8. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana nimeweka quotes "" hapo kwenye neno tukufu.
     
  9. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaaazi kweli kweli
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi mbona post zako hazifanani na sura yako? unafikiri pesa ni kila kitu? ana pesa lakini za wizi na sidhani kama ana amani nazo, I dont think kama pesa zake zinamsaidia chochote.
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe unafikiri kazi ya mbunge ni nini hasa. Kama anapesa za kutimiza matakwa ya wananchi wake si angeiambia serikali isipeleke pesa jimboni kwake. Walau uwe unatumia kichwa katika michango yako basi!!
     
  12. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni dharau kuwa wanyoongea ni ya kijinga naye ni mjanaja. Hivi inawezekanaje mbunge aruhusiwe kukaa kimya wakati wote? Kanuni zinaomba muongozo wa mama
     
  13. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe ni mmoja wa vibaraka na mlamba miguu ya rostam
     
  14. m

    mams JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona kama kipindi hiki cha lalasalama ya kikwete hali itakuwa ngumu haijapata kutokea. Kwa kuanza tuu sukari toka 1500 -2000 nondo mm 12 nimenunua 11000 kabla ya uchaguzi sasa hivi 18000 nk. Nadhani lile kundi la chini kwa hizo bei litazinduka na watakuwa makini ktk uchaguzi ujao
     
  15. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa Malawi ni noma
    Wangemmalawi mwana!
     
  16. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Siku ya siku inakuja ataongea tu kuwaambia watanzania pesa yao amepeleka wapi wakati huo debe za machozi na kamasi zimejaaa. Ataongea tu kwani yeye nani. Siku za mwizi ni arobaini na arobaini yake ni sasa hahahhah utajijua mwarabu wa pemba
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa anakula dengu kwa sana, akishuta lazima utafute njia ya kutokea, inakuwa kama silaha za sumu!
     
Loading...