Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango wa Mwenge ni lazima?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichwa Ngumu, Jun 21, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu
    Mkuu wa Wilaya ya Korogwe bwana Mrisho Gambo amewatangazia wananchi wa Korogwe kuchangia gharama za mwenge kama ifuatavyo
    1. Wafanya biashara sh. 5,000.00
    2. mwananchi wa kawaida sh. 1,000.00
    watendaji wa kata wameanza kupita kwa wafanya biashara hao kwa kukusanya fedha hizo, kwa bahati mbaya watu hawapo tayari kuchangia kwa sababu hawana hela na watendaji hao wamekua wakichukua majina ya waliyokataa na kuyapeleka kwa DC na kuwatishia kuwa wataona moto wa wa DC huyo.

    Je, Mchango wa Mwenge ni lazima?
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sio lazima bali wananchi wanatakiwa kuhamasishwa kuchangia walionacho wanatoa wasionacho hawatoi...... hao ni matepeli katoeni taarifa kwa DC ili atoe kauli yake.
     
  3. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi hawajaupenda mwenge kwenda kwenye maeneo yao kwakuwa hauna maana kwao. Wananchi waachwe wahangaikie maisha yao ambayo ni magumu sana, mwenge ni wa nini wakati huu.
     
  4. D

    Dabudee Senior Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha kukimbiza mwenge "is another silly season". Nani ana-audit hizo fedha wanazonyang'anya watu? Ni swala la 'MWALIMU USINIBAINI WAJINGA NDIYO WALIWAO,NIKIPATA MBILI MOJA YAKO MOJA YANGU"
     
Loading...