Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango wa mawazo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by wa home, Apr 2, 2012.

  1. w

    wa home JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau nataka kusafiri kwenda mwanza, ni basi ipi ipo makini ktk safari ya njia iyo?.
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chukua basi la Shabaha ndo la ukweli
     
Loading...