Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango wa HIARI kwa Dr. Ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jun 28, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF naomba tuweke tofauti pembeni

    Mimi professional yangu ni kutoa huduma ya afya kwa jamii
    hiki kitendo cha serikali kufanya unyama kwa mwantahaluma mwanzangu
    kimeniuma sana na sasahivi anapata mateso sana

    MImi kama raia bila kusukumwa na mtu nitamchangia Dr. Ulimboka Tsh 50000
    kwa ajili ya kusadia matibabu yake.

    Naomba wanaJF wenye moyo ulioguswa na haya mateso atoe kwa moyo tusadia Dr Uli....

    Naomba @Max Melo au admin wa JF aweke Namba yake hapa ya Mpesa nitatuma mchango wangu kesho

    Narudia tena huu ni uhuni na unyama katika nchi yetu


    [​IMG]



    MIMi naanza wewe je?

    1. Dr Kupeng'e.......Tsh50,000
    2........................................
    3........................................
    4,.........................................
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwezi kumchangia muuaji period!
     
  3. b

    babap Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna mchango hapa.
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    2. georgeallen.........$10
     
  5. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Siwezi kutoa hela yangu kwa huyu mkuu wa wauaji. Tunaenda hospitali na mgonjwa wetu mahututi wanatudharau,imebidi mgonjwa tumrudishe nyumbani, anasubiri tu kufa sasa. Kama kugoma watafute njia ya kuigomea serikali sio sisi tuliokatwa kodi ili kuwalipia masomo pale MUHAS..
     
  6. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani anahitaji mchango wa gharama za matibabu pale kweli? Mie nilidhani anahudumiwa kama staff. Taasisi nyingi huwa zina special arrangement kwa watumishi wake wanapohitaji huduma inayotolewa na taasisi husika. Hii haiapply kwa Dr Ulimboka? Au ye sio wa MNH? Naomba nielimishwe kwanza hapo. Itaniongezea ufahamu. Asante.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Je yeye kama yeye na famikia yake wametoa tamko/ombi kuwa tuchangie gharama za matibabu?nimeuliza tu msije kunishambulia.
     
  8. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lugha hii haitarajiwi kutoka kwa Great Thinker. There is always a better way to express a great thinker's discontent.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ambiguity...... lakini siyo fair hata kidogo. haki ya mtu haipatikani hadi kwa ncha ya upanga. ndo haya yanayotokea leo. kama viongozi wa ludism na chartism wasingekufa,leo wafanyakazi wangekuwa kama mizogo mbele ya waajiri wao.

    kwa umoja wetu tutashinda
     
  10. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 528
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpangamji 20,000 wekeni utaratibu vizuri. Tunaweza uita ni mchango wa pole kwa Dr kutoka JF members
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Not every member of Jf is a GT,ndo maana wa kwanza katoa kauli za kuudhi naye kajibiwa kimaudhi!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe MOI kuna ICU ya kimataifa.

    Mchango wa nini na anatibiwa bure?
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huna unakaa kimya sio kuleta mawaaazo hapa mkuu! usipochangia hutaulizwa,afterall tunakujua ni mmojawao
     
  14. Amanda

    Amanda Senior Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amanda 20,000/= wekeni utaratibu wa kufikisha michango yetu.
     
  15. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Acha uongo wewe unasubiri mtu afe kwani private hospitals hakuna? Pesa unayotumia kuingia mtandaoni si uende ukatibu.

    Na hilo jina lako inaonekana unawahitaji sana madaktari hawa.

    Wanaua? Ok sema hivyo ila mazingira yao ya kazi unaona sawa tu esp. Wao kuambukizwa migonjwa etc?
     
  16. h

    hacena JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    steve biko alipoteswa na serekali ya makaburu mpaka kufa nao walimuita marehemu steve biko muuaji uelewa wako ni mdogo sana au wewe ni mmoja wa washiriki wa kuvunja haki za binadamu tunahitaji tume huru
     
  17. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    sio wote walisoma kwa kodi zenu - wengine wamesoma private schools - nursery, primary, o- level, A level - medicine degree courses, masters (specialization) kwa hela zao - na hao utawaambia-aje????? ILAUMU SERIKALI YAKO YA CCM INAYOFIKIRIA HUDUMA NI BURE - UDAKITARI NI UJUZI BINAFSI WA MTU - KAMA INAHITAJI HUDUMA MLIPE IPASAVYO - MPE VITENDEA KAZI NA JALI KITENGO CHA AFAYA -

    MUUAJI - NI SERIKALI YA CCM - SIO MADAKTARI
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mimi nilidhani mtaonyesha msisitizo wa mgomo wenu bila ubaguzi kuonyesha mpo siriazi,Kumbe mnachingishana kutibu mgonjwa anayetibiwa bure na habanwi na mgomo
     
  19. P

    Paul S.S Verified User

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    I wish siku moja polisi wagome wiki moja tu na dhani tutaheshimana kuwa kila mtu ni muhimu kwenye kazi yake. Ugua pole mkuu lakini pia ujue huduma unayopata hapo hata wale uliowagomea wanaihitaji kama wewe unavyoihitaji bila kujali kama gvt imetekeleza mapendekezo yenu,
     
  20. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Good idea. Mie Terabojo 50K

    what if pesa ikitumwa kwake Dr ulimboka au KATIBI WA chama cha madaktari direrctly - JF admin organise.
     
Loading...