Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango wa bint mdogo Malala Yousufzai kwa jamii vs Dr Asha Migiro akiwa UN.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matongo manawa, Oct 17, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bint mdogo mno lkn mwenye ujasiri wa pekee,Changamoto aliyoitoa kwa jamii ktk kumtetea mtoto wa kike apateElimu si ya kubezwa hata kidogo,lakini hasa ukizingatia pia mazingira magumu anakoishi.Nimetafakari msimamo na mchango wa mtoto huyu mana hata alipoulizwa akiwa mwenye maumivu makali kuwa ataendelea na harakati zake bila kuogopa kuuawa alijibu ataendelea.Nimemweka kwenye mzani mmoja Malala na na Dr Asharose Migiro(mtanisamehe)Huyu ni mama msomi na mwanamke aliyebahatika kushika nafasi ya juu ktk taasisi nyeti Duniani(UN)Katika utumishi wake sijawahi kufanikiwa kusikia au kusoma mchango chanya juu ya harakati za wazi za kutoachangamoto kwa ulimwengu kuhusiana na nafasi ya mwanamke,achila mbali duniani bali pia ktk serikali ya Nchi yakeambayo ameitumikia,Kuna wanawake mfano Marehemu Prof Wangai walisimama imara wataendelea kuwa mfano wa kuigwa karne na karneNa sasa bint Malala.Dr Migiro tumkumbuke kwa lipi?
     
  2. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asharose ni bodimemba wa WAMA inayoongozwa na kilaza Salma kwa kuiga staili ya msomi AnnaNkapa
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    yule mtoto yuko smart sana..jana nimeangalia documentary moja toka huko kwao wakati wa uhai wake yaani ni mtoto jasiri sana na pia ana akili sana tena sana....

    mama migiri kule UN alikuwa anashangaa tu kama jinsi m.kwere alivyokuwa anashangaa jengo huko oman juzi....
     
  4. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Migiro alipata wadhifa wa UN akitokea wizara ya mambo ya nje,ambako nako kuna kukumbu tasa za utendaji wake.Tunahitaji wanawake wenye uthubutu angalau kama kina Dr Hellen Kijo,Ananilea.Juzi nimeona anasifiwasiwa na mke wa ****** kwa Sifa za plastic.
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..kabla hajajiunga na siasa, akiwa bado ni mhadhiri UDSM, Dr.Migiro pamoja na wanasheria wenzake walianzisha kitengo cha msaada wa kisheria kwa wanawake wasiokuwa na uwezo.

    ..pia alikuwa na mshiriki wa kamati ya maandalizi ya Tanzania kwenda ktk mkutano wa dunia wa kina mama uliofanyika Beijing.

    ..baada ya hapo alikuwepo kwenye Tume ya Marekebisho ya Katiba ya Jaji Kisanga. sina uhakika kama alikuwa ndiyo katibu wa tume, au mjumbe wa kawaida.
     
  6. kilamfua

    kilamfua Senior Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nitamkumbuka kwa afro lake zuri ambalo linamfanya aonekene kama mtoto wa shule.
     
Loading...