Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango mfuko wa elimu:

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Konzogwe, Jan 13, 2010.

  1. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Msaada wa kisheria juu ya hili:
    Kuna mwenyekiti wa kitongoji kanifikia ana pay voucher ya mfuko wa elimu wilaya. Anaomba 5,000/= @ kichwa kwa kila raia mwenye miaka 18 bila kujali kipato chake.Kama familia ina watu 10,inatakiwa 50,000/=
    je,kisheria hii ikoje? Kuna jambo natakiwa nilihoji? Au kuna chochote natakiwa nionyeshwe kwanza?
    Nisaidieni maana yamenilemea.
     
Loading...