Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango kwa wahanga wa maafa maandamano ya arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sense, Jan 10, 2011.

  1. S

    Sense Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu Wananchi wote - TUNAMBA MICHANGO YENU YA HALI NA MALI KWA WAHANGA WA MAAFA KATIKA MAANDAMANO YA AMANI ARUSHA. TUMA MACHANGO WAKO KWA

    M-PESA: 0753444443
    ZAP: 0688111161
    TIGO PESA: 0659173663

    AU FIKISHA MCHANGO WAKO OFISI YA MBUNGE ARUSHA MJINI

    TUNAWAOMBA WANANCHI KUCHANGIA KIASI CHOCHOTE KWANI KITASAIDIA KUFANIKISHA SHUGHULI HIZI ZA MAZISHI NA MATIBABU KWA MASHUJAA WALIOJERULIWA VIBAYA.

    MAWASILIANO:
    GODBLESS LEMA ((MP) 0764 150747
    JOHN BAYO (DIWANI) 0784 280262

    ASANTENI
     
Loading...