Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MCHANGO KCMC hospitali yetu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Feb 15, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf ni matumaini yangu kila mmoja wetu anajua umuhimu wa KCMC kwa umma. Hospitali hii inakabiliwa na changamoto nyingi hasa upungufu wa wodi za kulaza wagonjwa hasa kutokana na kuongezeka kwa idadi ya wogonjwa. Ninaombeni kila mmoja wetu aguswe achangie ujenzi wa wodi mpya. Kuchangia tuma neno KCMC kwenda 15551 utakatwa T.shilingi 300tu. Wana jf tuonyeshe mapenzi ya kwa KCMC,asanteni.
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Upatu
     
Loading...