Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchangiaji wa bajeti ya ku-copy na ku-paste

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jun 16, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu mama nadhani aliwahi kuwa ni mwimba taarabu. Anaitwa nani? She is so disorganised!
    Kama vile kakaririshwa akaongee nini.
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunakokwenda mgombea ubunge anatakiwa aangaliwe uwezo wake katika nyanja mbalimbali
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmmh uwezo duni wa wabunge wa CCM sijui utatufikisha wapi.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    imebidi nibadili chanel kwaajili yake. Yan kama vile yupo studio anaingiza voko! Cjajua jk alitumia kigezo gani kumteua! Anafaa zaid kwenye mipasho!( taarabu)
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashukuru hata wewe umeliona hilo, afu yupo nervous ndo maana sauti yake iko juu.
     
  6. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mama yupi? weka thread yako wazi kwani wachangiaji wengi sio "organised", mie naona wanasimama na kutangaza maendeleo kwenye majimbo halafu wanaishia kuolodhesha msululu wa matatizo ambayo wanaomba serikali iwasaidie.
     
  7. t

    tweve JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaisifia ccm kuwa imefanya mambo mazuri sana tabora na mwisho kaanza kuyataja matatizo mengi ya tabora .sijui hajui anaongea nini huyu mama.poleni sana wana tabora kwa kuwa na kilaza kama huyu
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia mwanzon alipotajwa ajiandae alimulikwa na kamera akitengeneza nyweli,akiweka staili ya rihanna. Tunapoelekea tusichague 'vikuku' tuweke kigezo cha elimu,ni muhimu sana. Anasema eti watu waanze kukopeshwa bila security kama hati ya nyumba na kadi ya gari. Anadhan wanaokopesha ni govt au? Hajui hata professional credit and lending. Kukimbia shule ni kama laana!
     
  9. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    Kanichekesha kasifia tz imeendelea ghafla namsiki kumbe hawana soko miaka ming mi nlijua hana shda..tatizo kapania afu njuka..viti maalum wiz mtupu
     
  10. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hata jina sitaki kumjua, ila ni mchangiaji mwanamama kutoka tabora. Ndo mchangiaji wa mwisho kabisa leo tarehe 16 June 2011
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeonae? Amepga makelele huyo. Sio siri ameniharibia siku sana. Hovyo kabisa.
     
  12. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    eti anaitwa ....., Tambe Abdalah. Yaani hlo domo lake limekaa ki mipasho mipasho 2 cjui nini vle. Hana logic ya presentation hata kdogo. Aende akauze kitumbu-.- huko kwao Tabora. Eti anatamba Tabora hakuna mbunge wa upinzani. Kazi tunayo.!?
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni wa kupewa huko Tabora . Mwimbaji wa mchiriku
     
  14. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kanifurahisha sana mkuu, namshauri akasome lending models tofauti tofauti jinsi zinavyo operate ndo aanze kulalamika. FINCA na TUNAKOPESHA LTD inatakiwa wamshtaki kwa kuwaharibia reputation yao kibiashara.
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Kama kuongea ni hivyo unategemea akasome kweli na hasa mambo yakiwa yako kwa kizungu ? CCM ni upupu wako wengi lakini hawana vision hawa .
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu eti wanataka wananchi tusiandamane! Tusiandamane wakati wabunge tunaowategemea wanaimba mchiriku bungeni??? Wabunge karibu wote wa CCM wapo kulinda maslah yao na ya chama! Hawapo kwaajili ya wananchi kabisa!
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hao ndio wachumba wa viongozi wetu,wanatetewa kwa gharama yoyote waingie bungeni lakini hawajui kujenga hoja,hawajui kujieleza wala kuichalange gvnt ilete maendeleo.mtu anasimama na kuisifia serikali kwa muda mrefu then mwishoni anaomba itatue matatizo jimboni kwake bila kuikosoa mipango ya serikali na anafahamu fika bajeti haiwezi kutatua hizo kero.je tutafika kweli kwa mipasho hiii?
     
  18. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana mkuu! Mtu anaanza kwa kuisifia gvt lakini mwishoni anamalizia kwa kusema wananchi wanakufa njaa. Anasahau kwamba gvt inatakiwa ifanye zaidi ya ilichokifanya hadi sasa.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wasipoongea tunasema, wakiongea tunawacheka, sijui wafanyeje sasa.... huyo dada hapo ndio uwezo wake ndio umefikia mwisho kabisa

    aisee....
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kuliko kuongea kama alivyoongea huyu mama ni bora kutokuongea kabisa... Amejidhalilisha sana... Wakati mwingine kukaa kimya ni busara!...
     
Loading...