Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchangiaji kuhusu katiba mpya jina MJUNI GEORGE na sauti ni PIUS MSEKWA

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Nyangomboli, Dec 19, 2010.

  1. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mungu nisamehe mie. Mchangiaji wa mwisho kwenye maada iliyokuwa inaendeshwa na STAR TV kwa kujitambulisha kwa jina la MJUNI GEORGE NA HUKU SAUTI YAKE NI KAMA ILE YA PIUS MSEKWA hapa nimekoma. Ninamshauri pia atambue hao wanaopiga simu ndo wanamchi wenyewe na haingewezekana wote kupata nafasi ya kupiga simu kwa wakati mmoja. THANKS YAHAYA KWA KUSHTUKIA HILO PIA JAPO BUSARA ZIMEKUTANGULIA NA UKAUCHUNA.
     
  2. Y

    Yetuwote Senior Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi hiyo sauti nimeisikia nikabaki na Mshangao.
     
  3. N

    Njaare JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unapoanzisha mada ni vyema utambue kuwa wana JF wengine hawakusikia hayo majadiliano. Ni vema ukatoa muhtasari wa kilichotokea ndipo ukatoa mawazo yako.
     
  4. D

    DENYO JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli tulikuwa tunasikia mjadala wa star tv kuhusu katiba mpya -mchagiaji wa mwisho aliyejimbulisha kwa jina la mjuni goerge tulitambua kuwa sauti na utambulisho ilikuwa tofauti-pius msekwa tunamfahamu hata kwa sauti -ila alishindwa kujitambulisha wala kubadili sauti yake -lakini hii haitushazi ni yaleyale tunasema moral authority na harakati za kulinda maovu yao.

    Hata yahya mhoza alichanganyikiwa kusikia sauti ya mtu anayemfahamu akitambulisha kwa sauti nyingine ambaye alisema wanaochangia mada za katiba watoe maoni yao sio waseme maoni ya wananchi lakini akasahau kuwa yeye ni tabaka lingine na sisi ni tabaka lingine tunaongea tunajua kilio chetu -bahati yake mjadala ulikuwa umekwisha ningepiga na kumwambia saa imefika kuwaweka hadharani na hujuma zao -wamekosa moral authority
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hao siku zao zilishaisha wajiandae tu kubeba virago, walidhani watz wataendelea kuwa mavuvuzela siku zote
     
  6. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kutojua huyo Mjuni alias Msekwa alichangiaje, lakini haina budi ikumbukwe Pius Msekwa ndiye aliyekuwa katibu wa Tume iliyafanya maandalizi ya katiba ya sasa; katika hali hiyo, bila shaka itakuwa vigumu kwake kukaa kimya wakati umma wa watanzania wanaonyesha dalili za wazi za kuihusisha katiba hiyo na kudumaa kwa Tanzania.
     
  7. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo alichangia kitu gani? was he for or against it?..tupashe habari iliyokamilika ndugu zetu..hii thread imekaa kijuu juu sana, malizia
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mzee msekwa alificha jina lake halisi. Alikuwa na lengo gani????
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    "alisema wanaochangia mada za katiba watoe maoni yao sio waseme maoni ya wananchi "
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...na hasa hasa alikuwa anataka kuwapiga madongo Jeneral Ulimwengu na Mzee Cheyo wa mapesa kutokana na kauli zao kwamba wananchi sasa wako tayari kwa katiba mpya. matokeo yake kwa kutojiamini maana hata yeye alikuwa haamini anachosema akaishia kutaja jina la Uongo sijui akifikiri anamdanganya nani! Hii ndio aina ya Viongozi tulio nao. Anaogopa kutaja jina lake la kweli maana haya yeye mwenyewe ndani ya Moyo wake haamini anachokisema.
     
Loading...