Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchanganuo wa Kuipata KATIBA YA WANANCHI wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by MwanaHaki, Dec 1, 2011.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wadau

    Tafadhalini nawaomba mjadili mchanganuo huu wa kuipata KATIBA MPYA YA WANANCHI wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Wenye maoni, wayatoe. Wenye kutaka uboreshwe, waboreshe.

    Asanteni.
     
Loading...