Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchanga wa chukuliwa Morogoro kwenda teketezwa Nje(Ulaya)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Sep 20, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    benki ya Dunia imedhamini mchakato wa kukwapua tani kibao za udogo unaodaiwa kuwa umeharibiwa na viwatilifu,hivyo haufai kwa matumizi ya binadamu. katika mchakato huo udogo huo ambao umejazwa kwenye mifuko maalumu utasafirishwa kwenda ulaya kwa ajili ya kuteketezw...
    hivi Tanzania hatuwezi kufanya lolote? tekinologia iko wapi? wako wapi wataalamu wetu wa mazingira? kwa kufikiri zaidi nauliza je lazima udongo juo ukateketezwe ulaya?



    source ..CCM TV (TBC) Habari
     
  2. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ni ulanga unaondoka hivyo. Usimwamshe aliyelala, kwani utalala wewe. Tangu lini mzungu akakuteketezea udongo? Kiwete, Pinda, you name them!
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hiyo habari mbona ina mapungufu lukuki...
     
  4. majany

    majany JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hatuna kazi nao...acha wauchukue....unasafirishwa udongo wa dhahabu seuze ulanga.....hii ndo TZ bwana...
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    kama sio ulanga hapo watakuwa wanasafirisha ruby au sphare(spelling)

    shamba la bibi oyeeeeeee

    kidumu chama cha mapinduzi
     
  6. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acha watusaidie, migodi yote hii mbona ulafi wao utawaua,miaka miwili ijayo tz kama Dubai mabomba ya maji na maziwa nchi nzima,foleni sikumbuki mara ya mwisho iliisha lini,shule si mnaziona! Kata moja shule mbili za sekondari si mchezo! Vyuo vikuu je,Udom si mnaiona?Kigamboni daraja mmelionaa! Likiisha kila mkazi atamiliki bhajaj si mtafurahii,basi endeleeni kunisifu kwa nyimbo na mapambio,kama walivosema wachungaji mi mteule wa Mungu si ndiyo jamani....!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Wanazidi kusomba rasrimali zetu cc tumetoa macho tu!!!!
     
Loading...