Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchana mwema wote!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Nov 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mungu apendaye wembamba na wanene warefu na wafupi wazito na wepesi akujalie mchaana mwema
    wa siku ya leo na baraka za bwana yesu ziwe juu yako

    upendo ni kawaida yangu
    chuki si busara kwangu
    kuishi na watu vizuri ni sehemu ya maisha yangu
    kuwakumbuka niwapendao ni hulka yangu

    nakutakia mchana mwema!!
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ahsante mtumishi!!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na wewe pia p didy..
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Barikiwa mtu wa Mungu! Unahudumu wapi au humu humu JF?
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Umekula mchana kweli. Wengine matatizo yakiwazidia wanamkumbuka mungu.
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama wewe
     
Loading...