Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchana mlikuwa wapi???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sweetdada, Mar 24, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nawapenda wote wanajamvi, hamjamboo!!

    Kuna jambo huwa silipendi sijui nyie mnalionaje.

    Unakuta watu wanafahamu fika wewe mume/mke wa mtu
    Walikuwa na siku nzima ya kukupigia simu kuongea mambo yao ya kipuuzi
    ila kwasababu wanazozijua wao wanaamua kupiga usiku na wanajua fika utakua
    na my wife/hubby wako.Na watu wa hivi huwa hawana la mana la kusema, zaidi yakuongea kisichoeleweka na kuuliza 'mambo mengine vipi'..

    Jamani, mchana mlikuwa wapii?
    Haijakaa vizuri. Nyie mwaonaje?
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    usipokee hiyo ndo dawa .
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hee, labda wao usiku ndo wanapata nafasi ya kupiga simu, mchana busy si unajua. wakomeshe ni kuwatukana tu, LOL
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ila mtu kama huyo unatakiwa umkemee lkn eti anakupigia simu usiku ww unamwonyesha kuwa uko sawa na kesho atarudi, inatakiwa umuonyeshe kuwa kile kitendo alichofanya si kizuri na hatarudia tena!! mwambie sipendi unipigie tena simu usiku.
     
  5. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwanini unaona sawa kupigiwa mchana?
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu ana lake jambo kwa nini mchana sawa usiku no au unamzunguwa laazizi wako?

    Mchana tunakuwa mbele ya mabosi ofisini /kazini so stress fully no wazo tata kichwani
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi apige tu asubuhi mchana jioni.
    Nikitaka kupokea napokea, nisipotaka sipokei pia.
    Kama anakuambia ishu ya maana usiku huo, asikuambie kisa jana hakusema cha maana.

    Inategemea anayekupigia hiyo simu ni nani lakini.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sioni tatizo..pokea akishakujulia hali kama hana cha maana unaaga!
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kesho akipiga tena itakuaje? je hili ni suluhisho??
     
  10. B

    Buke Senior Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kiustaarabu, hata bila ya kuwa na mme/mke, simu za usiku zisizokuwa na sababu ya msingi hazina maana. Mtu mwenye busara zake hawezi fanya hivyo, ni muda wa kupumzika.
     
  11. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    yani kuna hawa watu wanaitwa waharibifu ndio nawaongelea hapa
    wao wanafanya juu chini kuvizia uko nyumbani na wife/hubby wako ndo wapige simu
    hao watu huwa ni wale either wanakutongoza au uliwakataa
    sasa kwa uharibifu wao tu wataanza kuongea mambo sio
    na simu ikiita sana hujapokea mwenzio atakuhisi vibaya

    hii imetokea na inaendelea kutokea kwa mtu namfahamu
    mpaka mkewe hana raha sababu ya hawa viumbe waharibifu
    inabidi mume akifika home either azime simu au aweke silent ambayo pia huleta ugomvi
    afu akiwaambia waharibifu waache wao ndo wanaona rahaaa eti 'si atoke tu huyo nae vituko vyote hivi yumo tu'..
    haaa!!
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mimi niliwahi kugombana na ndugu zangu kuwa wasinipigie simu mchana huo ni muda kazi nalitumikia taifa na wala sitaki mgeni nyumbani kwangu siku za kazi. Simu unapiga kuanzia saa kumi na moja mpaka saa moja na nusu baada ya hapo sipokei simu na nimezima nasubiri taarifa ya habari na wanajua kabisa unless kuwe na emergency kubwa sana watapiga simu ya ndani yangu nooooooooooo.

    So mimi mchana hapana simu ya urafiki wala ya undugu ni za kazi tu peke yake
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280

    watu hawakurupuki tu kukupigia hayo yatakuwa mazoea uliyowajengea toka kabla hujaoa/olewa
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    we na wewee hujatuliaa..kwanini unajua una wife then ugawee number yako kwa kila gal unaemtongozaa,ulimbukeni.pili we ulitegemea nini kumtongoza mwanafunzi ambaye kilaa saa atakusumbua.basi ukiwaa unagawa number mwambiaa kuanzia mida flani usipingee...UZIZIIIIIIII TU
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hujui kuwa concentration ya nyege huongezeka usiku?
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hayupo aliyeconclude kuwa we mnoko?
     
  17. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    :lol: B'real hujaelewa mada banaa hebu soma tena vizuri
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha Tuko bana una mambo walisema lakini wamezoea siku hizi
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanaume mwenye mmsimamo hata kama ana kazi za nje, ila huyo anaepigiwa atakua hamheshimu mkewe na ndio maana amewapa uhuru kupiga muda wote
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well kama hutaki kabisa wapige marufuku au zima simu!
     
Loading...