Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchana huu nimegundua rasmi kuwa TBC1 ni bomu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwasumbi, Jun 18, 2012.

  1. m

    mwasumbi Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Leo nimejituliza home baada ya afya kuyumba sijaenda job, nikaona nitumie muda huu kuangalia vipindi vya TBC1, ambapo waliweka kipindi cha bunge na saa saba taarifa ya habari. Cha kushangaza bungeni mawaziri vivuli kambi ya upinzani Zitto na mrs Lissu wameleta mawazo mazuri kwa serikali TBC1 hawajaonyesha ila upuuzi wa mwenyekiti kamati ya fedha gamba Andrew Chenge ndiyo pekee wameonyesha! Natangaza kutoiunga mkono TBC1 rasmi kuanzia leo!
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Labda wamepitiwa tu. Hawana tabia hiyo hawa jamaa.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kama ulikuwa bado unawaunga mkono ulichelewa sana TBC1 aka TV ya magamba,aka,TV ya propaganda,aka TV mfu
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tibisii ni zaidi ya janga la taifa
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​Chronic virus on the move
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ndiyo nini?
     
  7. ndinga

    ndinga Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    star tv wameamua kukata kabisa matangazo kwa wanaotumia antenna za kawaida jijini Mbeya. kipindi hiki cha bunge kweli CCM wana kazi ngumu.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hivi tukiamua kuwapiga na virus hatari mitambo yao watasema tunawaonea?
    waige wenzao BBC na KBC kutoa taarifa sahihi bila upendeleo
    wajua vijana waliosomea computer wapo mi kazi rahisi sana kuharibu matangazo yao
    yasionekane ktk satelite.
     
Loading...