Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchambuzi wa soka ATN(Bwana moto)acha mapenzi ya waziwazi hivyo.

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Feb 16, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    huyu jamaa ni mpenzi wa man utd,lakini anapokuwa anachambua mechi huwa anaonyesha mapenzi ya wazi wazi mno,kila ki2 utasikia pale ingejuwa man utd/ferguson!wachambuzi wote huwa wana mapenzi na timu fulani lakini kitaaluma cio vizuri kuonyesha upo upande gani,we chambua kulingana na hali halisi inayoonekana uwanjani,kidogo ingekuwa ni timu ya taifa unaweza onyesha uzalendo kidogo,ukaeleweka.sasa wewe kila kitu man utd.
     
  2. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kilaza huyo achana naye. Hiyo man united ingekuwa na uwezo huo ingetolewa mapema?!!

    Waache kesho wakacheze gololi na wenzao, mambo ya kiume j4 na j5, alhamisi watu eti tuache kuangalia FURUHI tukaangalie ligi ya mbuzi
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    sasa kwani uongo?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kama Mr Liver kwenye gazet la mwanaspoti.
     
Loading...