Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchambuzi: "JF Male Politician Of The Year 2011"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Superman, Mar 9, 2012.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mchakato wa Kumtafuta JF Politician Of The Year 2011 umekamilika baada ya kupigwa kwa kura za maoni na baadaye kuwashindanisha walioteuliwa na Tume ya Uchaguzi JF.
    Tafadhali Rejea katika uzi ufuatao ili kupata historia:

    1. Kura Za Maoni: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/230046-jf-m-and-f-politician-of-the-year-2011-competition.html
    2. Upigaji Kura:
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/231099-jf-female-politician-of-the-year-2011-a-2.html

    Tume ya Uchaguzi ya Jamiiforums JEC baada ya kupitia mchakato mzima wa uteuzi wa wagombea na upigaji wa kura imeridhika kwa kauli moja kuwa Uchaguzi ulikuwa
    HURU NA WA HAKI na hivyo inatangaza kuwa:

    Mchambuzi ni: JF Male Politician Of The Year - 2011 - (MP)

    Kwa kuwa mhusika ametangazwa mshindi inampasa kuwa na maadili mema kipindi chote atakachokuwa amebeba title hii. Tume haitasita kumnyang'anya ushindi atakapokwenda kinyume na maadili ya JF na Tume.

    Sambamba na hilo Members wa JF wanaopenda wanaruhusiwa kumwita kwa jina lake la heshima yaani:
    MP-Mchambuzi.

    Pia sambamba na hilo zawadi ya TZS 50,000 itatolewa kwa mshindi wetu huyu.

    Kwa niaba ya wana JF wote tume inapenda Kumpongeza kwa dhati kwa ushindi alioupata.

    Wote Mnakaribisha Kumpongeza
    MP-Mchambuzi kwa Ushindi alioupata.

    Wasalaam

    Signed & Sealed:

    [​IMG]
    Superman
    Chairman - JEC

    [​IMG]
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamaa alistahili kupokea hiyo tuzo, na nina uhakika yeye ni mwana CCM lakini hoja za kipuuzi kama wana CCM, nilikupa kura yangu MCHAMBUZI ingawa CCM siipendi na ninaichukia toka moyoni mwangu...
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    The guy deserve the trophy.
    Congratulation Mchambuzi!
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapa haujakosea,i respect him so much kwa michango yake!
    Ila kwa wanawake,ume chemka sana,none of them deserved.
    Taifa kwanza.
     
  5. L

    LISAH Senior Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ndio yule mreno?
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hongera saana Mkuu.
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,473
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    Pale ambapo mtu anakosa kazi ya kufanya
    Pale ambapo ukiandika sanamwisho unakosa mbinu za kuendelea
    Pale ambapo akili inapo stuck na kufika mwisho
    Au pale ambapo unaona kazi ya kuisaidia jamii imaeisha auhakuna lingine la kufanya

    Mtu huyu kutoka sehemu Fulani analeta jambo zuri la kuliwazana kufanya watu waanglie huko!!

    Inakuwa kama mko vitani au mahali Fulani mmechoka halafumnatafuta kitu cha kuwafurahisha, mngaaliana na kusema tuvute kamba! Au tukimbizekuku! Ili mradi mcheke

    Ila nikiangalia jamii ya watanzania, jamii iliyokosauzalendo na akili za kupumbazwa na kufuata mkumbo, jamii ambayo wengi waohawajajitambua……nakuangalia wewe kwa jicho la pembeni..umeridhika na nini??

    CCM wao chini ya Kikwete wamefanya/wanafanya haya ya kijingasana

    1. vazi la taifa
    2. sherehe ya miaka 50
    3. kuunda unda tume za kila siku
    4. na kuongea na wazee issue za madaktari

    na upumbavu mwingi usioweza kuelezeka hapa!!!!

    Ccm wanafanya kama viletumeishafika, tumeeendela. We are modern people living in first world..lakiniukweli ni UTOPIA tu

    Mr. Superman what makes you different from those ccm acts?? Yaanitofauti ya matendo yenu na mitazamo yenu ni nini katika hili shindano

    Nilikaa kimya nikitaka kujua mwisho wa shindano ili ninini?? Eti mchambuzi awe na tabia nzuri na mnaweza kumpokonya huo ubingwa!!!You have ranked people, you have categorized people.

    We are all equal in JF!

    Peleka hii chit chat au jukwaa la mapenzi not at this arenaof GT

    You are simply the best buddy!
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu wangu wewe, inabidi ujifunze sana maana ya Demokrasia. hapa sijakosea unafikiri mimi ndo nimemweka au kapigiwa kura?

    Hebu jenga hoja zako.
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    I never expected to hear this from someone I built so much respect in JF! Nooo, this cannot be true. And if it is, honestly time is changing so are peoples mind.
    2009 you was there
    2010 you was there
    and this is 2011

    Kuna vitu nilitaka niandike hapa, lakini najizuia kwa heshima niliyojenga juu yako.

    Not that I am not good in keyboard, but what u may feel, u will feel so bad.

    Heshima ni kitu cha bure, so let us respect each other. Lakini kama una hoja, tushuindane kwa hoja.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Duuu!! Hii inakuwa kama ile stori ya Mmasai kaingia disco na Sime pamoja na Rungu.
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hongera laigwan mchambuzi.
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu mchambuzi hongera sana. Pia ni vizuri kama utajitokeza na kuwashukuru wapiga kura.
     
  13. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sikufikiria mara mbili kutick jina la Mchambuzi. Nikiwa mwanamageuzi najua huyu jamaa ni mwana CCM lakini uwezo wake wa kupanga na kujenga hoja umekua unanifurahisha sana. Hongera ndugu Mchambuzi!
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huo nao ni mtizamo binafsi.amekosea sana kwa wanawake kivipi?si wote wamechaguliwa kwa kura? au huyu alipigiwa kura tofauti na wale wengine? Sauti ya wengi ndio sauti ya umma.Umma wa JF umepiga kura na wala sio supamani aliyepiga kura.
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mchambuzi hongera.. Kwa uchambuzi wako wa mambo ulitakiwa kuwa mjengoni.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Kumbe naye ni Laigwanan siyo Laibon?
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mwenyekiti/mods naomba tuchague thread moja bora ya FPoY na moja bora ya MPoY ili ziwe sticky kwa muda wa miezi miwili ikiwa ni sehemu kuwaenzi na kushangilia ushindi wao. Pia tusimsahau overall winner. Tuwe nazo tatu kwa ajili ya hao washindi wetu wa mwaka 2011.

    Kwa FPoY napendekeza ile thread ya itikadi.
    Ni maoni yangu tu.
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    huyo ni laigwanan bwana . Loiboni ni mganga wa kidufi ila laigwanan ni kiongozi mkuu wa rika .
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nakupongeza Mchambizi na nilikupigia kura ingawa sikipendi chama chako CCM hadi kufa! Mwaka huu wakati ukishika taji jitahidi basi kujali utaifa mbele badala ya chama chako kuweka mbele, walau hii itakufanya uwe umelitendea haki taji lako.!
     
  20. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    sikioni kitufe cha LIKE, lakini naunga mkono hoja yako
     
Loading...