Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Mchakato wa mageuzi ndani ya CCM si wa siku 1'-NAPE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Nov 21, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Katibu wa itikad na Uenez wa ccm bwana Nape Nnauye amesema suala la mageuz'KUJIVUA GAMBA' ndani ya CCM ni mchakato endelevu na wala si la siku moja kama watu wanavyodhani,
    sosi:HABARI LEO,
    MY TEKI,hakuna kipya kwenye kikao kinachofanyka Dodoma leo,tuendelee na mjadala wa katiba
     
Loading...