Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchakato wa lami Kimara-U/Ndege waanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jan 9, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KATIKA kuhakikisha inapambana na kero ya msongamano wa magari Dar es Salaam, Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni iko katika hatua za mwisho za kuanza mchakato wa ujenzi wa barabara zake kwa kiwango cha lami, ikiwamo ya Kimara Temboni hadi Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Mwalimu Nyerere, Ilala.

    Barabara nyingine zinazotarajiwa kujengwa kwa kiwango hicho ni ile ya Mbezi Loius kwenda
    Mbezi Beach.

    Hayo yameelezwa kwa Meya wa Manispaa ya Kinondoni, Yussuf Mwenda aliyesema kwamba, kazi hiyo inaweza kuanza wakati wowote kuanzia mwezi ujao.

    “Kikao cha tathmini ya mwisho kitaketi hivi karibuni ili kujua gharama halisi na umbali utakaojengwa kwa kiwango cha lami katika barabara za pembezoni ndani ya manispaa yetu,” alisema Mwenda.

    Alisisitiza kuwa, dhamira kuu ni kuzifanya barabara za Kinondoni kuwa za uhakika na zenye kusaidia kuondoa msongamano katika Jiji la Dar es Salaam ambazo kwa kiasi kikubwa zinatokana na uchache wa barabara za uhakika.

    “Kwa kuanzia, Februari mwaka huu tumetilia mkazo kutengeneza barabara inayotoka Kimara Temboni kuelekea uwanja wa ndege na barabara inayotoka Mbezi Louis kuelekea Mbezi Beach, nina imani zitasaidia sana kupunguza adha hii,” alisema Mwenda.

    Na miezi mitano baadaye, yaani kuanzia Julai mwaka huu, halmashauri hiyo imepanga
    kutengeneza barabara za pete na kurekebisha madaraja yaliyopo barabara ya zamani ya Bagamoyo.

    Sehemu kubwa ya gharama za ujenzi huo inatarajiwa kubebwa na Manispaa ambayo ina vyanzo 34 vya mapato yake na tayari imejiwekea lengo la kuboresha mikakati ya kuongeza mapato kuanzia mwaka ujao wa fedha.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mambo ya Kikwete hayo!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    This nchi is not short of michakato & ahadi. and the gullible will always cheer.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tanzania bila ufisadi inawezekana yote hayo
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    manispaa na kikwete wapi na wapi? hizo ni kodi za wananchi na hata kama JK asingeshinda bado zingetengenezwa yaonekana we unashabikia tu siasa hujui hata uchumi wa nchi unakwendaje.kweli wewe ni zomba unafuata tu upepo.
     
  6. D

    Drake Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
     
  7. D

    Drake Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Salamu Wana jamii, hii ina someka vizuri lakini kama gharama ya kuweka lami ni ile tunayo soma kwenye vyombo vya habari (takribani milioni 400 kwa kilometa) nikweli tuna haja ya lami kupunguza msongamano wa magari?
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ah! si alikuwa kwenye kikao! hizo ni danganya toto za kuvutia posho! hamna lolote
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwanza njia yenyewe inapitia kwenye shamba letu sina mzuka nayo..............ha ha ha
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hatutaki maneno we need to see some action, we need to see things are being done
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi hili neno "mchakato" kama linanitia kichefuchefu vile!

    Tutaishi kwa "michakato" mpaka line?

    aggggrrrrr!
     
  12. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inawezekana hiyo hela ikawa ni % ndogo sana ya bajeti nzima ya manispaa...kiasi kikubwa kikiwa kinapotea kwenye posho na ufisadi. Mfano ni ujenzi wa matundu manne ya choo yaliyojengwa kwa milioni 700 huko bagamoyo na Kikwete kusomewa kama utekelezaji wa ilani ya CCM ya 2005 - 2010.

    Kama hela zetu zikisimamiwa vizuri tunaweza kufanya makubwa zaidi ya hayo yanayosemwa na wewe kupongeza
     
  13. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    yaani kwamba ni usanii?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hayo unasema wewe.
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    barabara nyingine ya muhimu ni ile ya kutoka mbezi mpka Kinyerezi kupitia maramba mawili, hiii ni bonge la shortcut
     
Loading...