Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchakato wa Kupata Vazi la Kitaifa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwendabure, Aug 16, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Waungwana Salam!
    Naomba kujuwa kuhusu ule mchakato wa kusaka vazi la kitaifa ktk TZ yetu, umeishia wapi? Ni muda sasa tangu lizungumziwe japo ktk media zetu. Binafsi ningependa kuona tunafika mwisho wa hili suala ili nasi tujivunie na kutoka kivyetu. Kwa yeyote mwenye kujua kinacho anijuze na kwa faida ya wengine pia.
    Nawasilisha.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Wamama tuvae matenge kama ya mamarichmoja ndiyo mapendekezo.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa wanaume chadema wameshatupa vazi la taifa bado kina mama.
    Hapa a,town watu tupo ki che guavara na ki castro zaidi.
    Huko uliko vipi?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ujinga mtupu......
    wazanzibari wana mavazi yao..
    wamasai wana yao...
    na kadhali na kadhalika

    tusilazimishane...mavazi...kila mtu avae anachopenda...
     
Loading...